Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุลตร้าแมนแปลงร่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุลตร้าแมนแปลงร่าง

เตรียมควบหนี ท่านซอลครับ อิ อิ
    ทำเองนะครับเนี่ย ใช้ Block น้ำของ Zalman มาชำแหละรวมกับ Swiftech
    เย็นสุดๆ ได้ 20 C IDle , 24 C Full load
    การ์ดเดี่ยว รัน 3Dmark 06 จบที่ 752/1246 , การ์ดคู่ ได้ 741/1231
    รอพบกับผลงานเต็มๆ เร็วนี้ครับ

อันนี้เป็น VGA Water Block ตัวใหม่ของ Swiftech ครับ ใช้กับ 8800 Ultra และ GTX โดยเฉพาะ หาซื้อยากมากๆครับ หมดทุกร้าน แต่ อาทิตย์หน้าจะมาประจำการกับผมคู่นึง

Comment

ได้ของใหม่มาประจำการอีกแล้วแฮะ....สุดยอดจริงๆ

Comment

เหอะๆ ใส่เกีย 8 หนีแว้ว *0*

Comment

หุหุหุ ยอดมากเลยท่าน แอบอิจฉาเล็กๆ

Comment

แหม เมื่อไหร่จะมีของตกทอดมาอีกน่ะ อิอิ

Comment

แต่ละอย่าง เหนือคำบรรยายเลยครับ

Comment

โอ้ววว ชุดนั้นมันเท่มากเยยนะ อิอิ

Comment

เนียนมากครับ

Comment

ของเล่นเยอะจิงๆ

Comment

ไม่แรงเท่าท่าน แต่ขอให้มีเงินซื้อเหมือนท่าน ก็พอ ยอมยกธงครับแน่จริงๆ เยี่ยมที่สุดเป็นหน้าตาของ OCZ เลยครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                        อันนี้เป็น VGA Water Block ตัวใหม่ของ Swiftech ครับ ใช้กับ 8800 Ultra และ GTX โดยเฉพาะ หาซื้อยากมากๆครับ หมดทุกร้าน แต่ อาทิตย์หน้าจะมาประจำการกับผมคู่นึง
                        พี่ครับ ได้ชุดนี้มาเมื่อไหร่ ชุดเก่าผมขอซื้อทั้งชุดเลยนะครับ

Comment

พี่หมอคะ Blitz Fomula มาแล้วนะคะ Dcom 9XXX -10XXX และ Blitz Extream 12XXX บาทคะ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                            พี่หมอคะ Blitz Fomula มาแล้วนะคะ Dcom 9XXX -10XXX และ Blitz Extream 12XXX บาทคะ
                            เจ้าตัวนี้หรือเปล่าครับ อิ อิ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
                              เจ้าตัวนี้หรือเปล่าครับ อิ อิ
                              มาประจำการเร็วทันใจจริงๆ นะคับพี่หมอ

Comment

Working...
                              X