Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสังเกตุว่า คนในบอร์ดนี้ ถ้างบน้อยใช้ athlonx2 งบเยอะใช้ core2duo กัน เพราะอะไรหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่ชอบ OC คับ เลยใช้ E6300 ก็แค่นั้น

เล่นเกมส์ หนักใช้ได้

Comment

ผมเน้นเล่นเกมเลยเอางบไปทุ่มกับการ์ดจอแทน CPU ครับ

Comment

ผมว่าถ้าเทียบกันจริงๆ AMDแพงกว่าครับ

Comment

เพราะราคา+ใจรัก
          ผมไม่เคยใช้ intel นอกจาก celeron รุ่นแรกสุด

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
            เท่าที่ผมสังเกตุนะครับ คนซื้อคอมใหม่ ถ้าคนงบน้อยจะใช้ ของ AMD ประมาณ athlon x2 3600+

ถ้างบเยอะจะเลือก CPU ของ Intel กัน

เพราะอะไรคนงบเยอะถึงเลือก Intel กันครับ
            แล้ว ตัว ราคาสูงๆ Intel มันดีกว่าหรอครับ แล้วดีกว่ายังไง
            ตามสไตลใคร สไตลมัน ดิครับ
            คุณมาสังเกตใครงบน้อยงบมาก
            ผมว่าคุณหน่ะ ทำม่าย หถูก น่ะ ครับ
            มาตั้งกระทู้อย่างงี้ เห็นแล้วเฉยๆก็ได้ครับ
            ส่วน ราคาสูงๆ Intel มันดีกว่าเหรอครับ ไม่น่าถามเลย มันก็เป็นไปตามเนื้อผ้าของมันก็เห็นๆอยู่
            ผมว่าทำอย่างนี้มันดูเหยียดๆอย่างไงไม่รู้น่ะครับ คนมีตังค์แต่ชอบAMD ก็มี อย่ามาสังเกตฟันธงอย่างงี้เลยนะ

Comment

Working...
            X