Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6750 ตัวเลือกที่น่าเล่นสำหรับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6750 ตัวเลือกที่น่าเล่นสำหรับตอนนี้

ความเร็ว 3.8 แบบเสถียนสุดๆด้วยการรัน ORTHOS ไป 2 ชั่วโมงกว่า

ตกลงไฟเท่าไหร่ครับที่ 3.8 เนี่ย แรงดีจังครับ ^ ^
    Last edited by Gussman; 3 Aug 2007, 16:08:15.

Comment

2ชั่วโมงเหรอ ร้อนดีมั้ยเนี่ยะ....

Comment

Originally posted by Gussman View Post
        ตกลงไฟเท่าไหร่ครับที่ 3.8 เนี่ย แรงดีจังครับ ^ ^
        ไฟ 1.63 ครับ นิ่งมากครับ

Comment

ใช่ E6750 Lot นี้ดีมาก ๆ เลย

Comment

ของยังไม่ได้ลองอัดอย่างท่านเลยครับ 3.4 ไฟที่ 1.4ครับ เอาอยู่สบายเลยครับ

ของเค้าดีจริงๆๆ

Comment

ของเพื่อนผมเล่นกับ HR-01+ ได้แค่นี้เองครับ

Comment

รัน ORTHOS ด้วยครับสัก 1 ช.ม.ก็พอไม่ใช่แค่ไปถึงได้อย่างเดียวครับแต่ต้องการความเสถียร เพราะทุกตัว ที่เป็น
                week 19 ไปได้ถึง 4.0 ทุกตัวแหละครับ

Comment

แรงดีจัง ^ ^

Comment

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเปลี่ยน CPU แล้วววววว

Comment

กลับมาคอนเฟริมครับ 3.8 ไฟ ที่ 1.43 ครับ รัน orthos ทิ้งไว้คืนนึงครับ 11 ชม.
                      ผ่านสบายเลยครับ

Comment

ถ้าเล่นกับ ASUS BLITZ หรือ DFI P35-T2R, Infinity & Lanparty คงจะแรงสุดๆ ขาโหดเตรียมเงินไว้เลยครับ ราคาเมืองนอกมาแล้ว Blitz Formula ที่ Compute&More ของตัวจริงมาแล้วอะ 11300.-
                        และถามๆ TK เค้าบอกว่า DFI จะมาอาทิตย์หน้า ครับ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
                          กลับมาคอนเฟริมครับ 3.8 ไฟ ที่ 1.43 ครับ รัน orthos ทิ้งไว้คืนนึงครับ 11 ชม.
                          ผ่านสบายเลยครับ
                          P35 ใช้ไฟน้อยดีจัง อย่ากได้บ้างจัง

Comment

ขอถามหน่อยนะครับ แล้วe6850 เนี่ย น่าเล่นไหมครับ เห็นไม่มีคนเอามา OC โชว์มั่งเลย

Comment

Originally posted by jaiyen47 View Post
                              ขอถามหน่อยนะครับ แล้วe6850 เนี่ย น่าเล่นไหมครับ เห็นไม่มีคนเอามา OC โชว์มั่งเลย
                              มันแพงไปครับ เล่น 4 ห้วดีกว่าครับราคาไกลเคียงกันครับ ลากน่าจะได้พอๆกันกับ6750ครับ
                              เลยไม่มีใครเอามาเล่นครับ

Comment

Working...
                              X