Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามอาการไอคอนกลายเปนรูปกระดาษขาวหมดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามอาการไอคอนกลายเปนรูปกระดาษขาวหมดครับ

http://www.uppic.net/showpic.php?pic...78942bb5ef61f4
    รบกวนถามอาการไอคอนกลายเปนรูปกระดาษขาวหมดครับทุกไอคอนกลายเป็นรูปกระดาษขาวหมดเลยครับใครทราบวิธีแก้บ้างครับขอบพระคุณมากครับงงๆว่าอยู่ๆเป็นครับ

ได้ไปลง theme อันหยั่งเพิ่มป่ะครับ....

Comment

ไม่ได้ลงอาไรเพิ่มเลยครับเลยงงๆ

Comment

เล่นวิสต้าแมนบ่?

แล้วหลังจากติดตั้ง OS เสร็จ มันก็เป็นอาการแบบนี้เลยเหรอครับ หรือว่าเพิ่งมาเป็น?

Comment

xpครับลงแล้วใช้มาเดือนนึงแล้วเมื่อวานอยู่ๆเปนงงมากเลยคับ

Comment

ไหนท่านบอกว่าไม่ได้ติดตั้ง theme เพิ่มอ่ะ งงนะเนี่ยะ เหอะๆๆๆ
            ก็รูปที่เอาลงไว้มันเป็น theme vista ไม่ใช่เหรอครับ หรือผมเข้าใจผิดเองอ่ะ

Comment

ตอนนี้อยู่ๆก็หายเองแล้วครับหลังจากเปิดคอมมาหลายชม งงกะชีวิตเฮ้อ
              ลืมบอกไปว่าthemeเป็นpackมาของdark V.4ครับ
              ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม

Comment

Working...
              X