Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเก่งเรื่องจัดการNod32 ช่วยผมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเก่งเรื่องจัดการNod32 ช่วยผมทีคับ

คือNod32ของผม อัพเดทใหม่แล้วมันเหน"BNetGatewayEditor"ที่ใช้เล่นเกมDot-Aแบบonlineเปนไวรัสอ่ะคับ สแกนไวรัสแล้วมันลบออกไปเลย โหลดมาใหม่มันก็ไม่ลงเครื่องให้อ่าคับ ทำไงดีคับ ยังไม่ได้เล่นเลยอ่า พอโหลดมาใหม่มันขึ้นแบบในรูปอ่ะคับ เลือกคำสั่งอันไหนมันก็จะลบออกหรือไม่ยอมให้ลงเครื่องคับ T_T ช่วยทีคับ บอกวิธีไม่ให้มันบล็อคไฟล์นี้หน่อยคับ

ลอง set ตามกระทู้ ในนี้ดูคับ หาดู ห้อง Tip

Comment

- - ไม่เหนมีนิ ใครรู้บอกที(ขอแค่ไม่ให้มันสแกนตัวนี้อ่า T_T)

Comment

ก็ปิดตัว แสกน AMON ไปครับ- -

Comment

ตรง AMON มันจะมี setup กดเข้าไปแล้วเลือกแทป Exclusion แล้ว add ไฟล์นี้เข้าไป
          ปล.เดาเอา เพราะไม่เคยลอง....

Comment

Working...
          X