Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับ card reader ดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับ card reader ดูให้หน่อยครับ

คือผมซื้อ card reader แบบ อันเท่า flash drive มาอันหนึ่งมาครับ ทำไมตอนโยนไฟล์ซักประมาณ 30 MB ขึ้นไป มันจะมีปัญหาตามรูปที่ขึ้นแต่เป็นที่เครื่องเก่า อย่างเดียวครับเครื่องใหม่ไม่เป็น (เครื่องเก่า usb เป็น 1.1 นะครับ)

ท่านเล่นบอกสาเหตุกะอาการมาให้เลยอ่ะ อิอิ
    ก็คงเป็นเพราะไอ้ 1.1 นั้นแหละมั้งครับ

Comment

กำถ้าเป็นเพราะไอ้ 1.1 จริงๆผมก็ต้องค่อยๆ copy ทีละไม่เกิน 3o MB หรอครับ มีวิธแก้หรือป่าวอะ

Comment

Working...
      X