Announcement

Collapse
No announcement yet.

Preview - Sniper: Ghost Warrior แนว FPS สไนเปอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ระบบการยิง ไม่ด้อยกว่า sniper elite ก็เล่นแล้ว

Comment

เกมนี้ ซุ่มยิง***ง กี่ ร้อยเมตรหว่า เห็น ยิงใกล้กันเหลือเกิน

Comment

เกมค่ายนี้ส่วนมากเลยจะมีเพียงกราฟิคครับแต่ระบบการเล่นผม...เอ่อขอบอกว่าผ่านโลดครับ-w-*แบบว่ามันยังไงไม่รู้นะ ผมเล่นเกมค่ายนี้เกมแรกก็ Code Of Honor นี่ล่ะแต่เล่นได้2-3ฉากลบทิ้งไม่ไหวจะเคลียร์ครับ=o=

Comment

THX FOR NEWS
          ปล.ดูคลิปGameplayตอนวินาทีที่ 1.46 นึกถึงเสธ.แดงคนแรกเลย อิอิ เกมส์นี้น่าจะขายดี

Comment

น่าสนใจ เบื่อเกมส์แนวลุยยิงแหลก ช่วงนี้อยากเล่นอะไรที่มันแปลกๆบ้าง

Comment

อยากลองเล่นบท Sniper มานาน แล้วขอบอก

คงมันแน่ งานนี้

5 5 5 +

Comment

สมจริงไม่จริงลไงก้อช้างเหอะ...นี่มันเกม นะผมว่า ถ้าเล่นอิงสมจริงไป จะทำให้เสียอารมณืด้วยซ้ำไป ลมก้อวิ่งไม่เคยนิ้ง แถมถ้าอิงสมจริงนะผมว่า กว่าจะได้ยิงแต่ละนัดนะ รอลมนิ่งนู้นนละ เกมเค้าก้อสร้างขึ้นมาเพื่อคลายเครียดไม่ได้สร้างขึ้นมาให้อินกับมันนิคุณ เด่วเจอกระแส GTA ฟรีเวอร์อีกหลอกโดนแบนเกมยิงกันละคราวนี้

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                  - -* กระสุนวิ่ง 600m/s นะถ้าผมเข้าใจไม่ผิด

100m เป็น 1/6sec

แรงดึงดูด 9.8m/s

ก็น่าจะดรอปซัก เมตร 60 มั้ง

แต่ก็นะ ใช้แรงดึงดูดปลอมกันเกือบทุกเกม

แต่ BF 100m ยังไม่ดรอปนะนาย
                  ไม่เป็นความจริงครับ กระสุนขนาดเดียวกันยิงกับปืนคนละรุ่นหรือความยาวลำกล้องที่ต่างกันความเร็วจะไม่เท่ากันครับ แรงปะทะก็ไม่เท่ากันด้วย

Comment

Originally posted by yut261 View Post
                    ไม่เป็นความจริงครับ กระสุนขนาดเดียวกันยิงกับปืนคนละรุ่นหรือความยาวลำกล้องที่ต่างกันความเร็วจะไม่เท่ากันครับ แรงปะทะก็ไม่เท่ากันด้วย
                    เล่น เอา งง

ขอความเข้าใจหน่อย

คริ ๆ

Comment

ก็สมมุติเป็นว่า M16A4 กับ M4A1 ใช้กระสุนขนาด 5.56 เท่ากัน แต่M16 แรงกว่าเพราะลำกล้องยาวกว่าและM16มีร่องเกลียวเป็นแบบเกลียวเร็ว
                      (ถ้าผิดถูกยังไง บอกด้วยเด้อ)

Comment

รอเล่น

Comment

วันนี้แล้ว ซินะ เดินไปซื้อ ที่อเมริกา เลยดีมั้ย นี้ ^ ^

Comment

Originally posted by champdekwen View Post
                            กระสุนจริงครับ
                            ส่วนฝ่ายนู้นเค้าไม่มีอาวุธ

- -
                            เห็นอยู่เต็มๆ ว่ามีอาวุธนะครับ แถมยังยิงพวกเดียกวันเองด้วย...

Comment

สมจริงเกินไป จะดีหรอ ไหนจะแรงลม โลกหมุน ความชื้นในอากาศ

ต้องคำนวณตามในหัวตลอด กว่าจะเล่นจบ mission ต้องมานั่งคำนวณ ทิศทาง ว่าต้องเผื่อกี่ มิลเลียม

ขอแค่ พอถูไถ ไม่น่าเกลียดเกินไปก็โอเคแล้ว

Comment

Originally posted by agent24 View Post
                                ก็สมมุติเป็นว่า M16A4 กับ M4A1 ใช้กระสุนขนาด 5.56 เท่ากัน แต่M16 แรงกว่าเพราะลำกล้องยาวกว่าและM16มีร่องเกลียวเป็นแบบเกลียวเร็ว
                                (ถ้าผิดถูกยังไง บอกด้วยเด้อ)
                                เข้าใจถูกแล้วเด้อ
                                ว่าแต่..เกมส์มันจะมาเมื่อไรหว่า
                                Last edited by yut261; 8 Jun 2010, 23:02:32.

Comment

Working...
                                X