Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัดสินใจไม่ถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัดสินใจไม่ถูก

คือจะอัปคอมใหม่อ่ะ....

ช่วยเลือกหน่อยครับ...........ปวดหัวจะแย่อยู่แล้ว
    1. MB Gigabyte P35 DS3R + Q6600 + Kington 2G/667 ชิปD9
    2. MB Asus P5K-E + E6750 + Kington 2G/667 ชิปD9

.........................................

1. MB Gigabyte P35 DS3R + Q6600 + Kington 2G/667 ชิปD9

4 หัว ดีกว่า 1333 อยุ่แล้ว

Gigabyte P35 DS3R ก็ไม่ได้ขี้เหร่ อะไร

คนใช้ Gigabyte 965-ds3 กันตรึมเลย
    Last edited by ekhoho; 5 Aug 2007, 02:31:54.

Comment

เอาไปทำอาไรคับ เหอๆ ผมว่าอันไหนหาซื้อง่ายหรือไม่ก็ตัวเสริมพวกพอร์ทต่างๆ มีครบไหมพอไหม

แต่เป็นผมเลือกอันล่างครับ เพราะ.....ราคาถูกกว่า (เช็คที่ www.busitek.com)และไปก็มีของให้เลย แล้ว Asus มันก็ D-com เหอๆ แต่อิจฉาจัง รวยดีคับ

Comment

Originally posted by AsoonComs View Post
        เอาไปทำอาไรคับ เหอๆ ผมว่าอันไหนหาซื้อง่ายหรือไม่ก็ตัวเสริมพวกพอร์ทต่างๆ มีครบไหมพอไหม

แต่เป็นผมเลือกอันล่างครับ เพราะ.....ราคาถูกกว่า (เช็คที่ www.busitek.com)และไปก็มีของให้เลย แล้ว Asus มันก็ D-com เหอๆ แต่อิจฉาจัง รวยดีคับ

ไม่ได่รวยอ่ะครับ คือ ขายคอมเก่าทิ้ง......เลยจาซื้อใหม่

Comment

ขอบคุณมากๆๆๆๆ นะครับที่ช่วยผมเลือก

Comment

ชิป D9 เทพ ๆ ยังหาได้อยู่หรอครับ มีร้านไหนมั่งครับ

ผมเลือกตัวที่ 2 นะสำหรับความสเถียรกับการ OC

Comment

Working...
            X