Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเรื่อง power suppy หน่อยครัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by phopradit View Post
    ซื้อมาแล้วครับ Enhance 400w แจ่มเลยไม่มีกะตุกแล้วครับ นิ่มเลย

ยินดีด้วยครับ
    แล้วไอ้ไม่กระตุกนี้เทสเกมส์อะไรหรือครับ --"
    แป๋วววววววว ไอ้ที่กระตุกไม่กระตุก PSU ไม่เกี่ยวเลย
    การ์ดจอ / แรม / CPU โน้น นะ +_+

Comment

จขกท. นี่มันคือเจ้าของกระทู้ รึป่าวครับพี่

ท่าน TWK เปิดร้านขายรถมอไซค์อยู่ที่บางพลี เหรอครับ พี่ ผมก็ทำงานอยู่ที่นิคมบางพลีเหมือนกัน ร้านพี่อยู่แถวไหนครับ ว่างๆ จะแวะไปขอคำแนะนำหน่อย อิอิ
      Last edited by golfs002; 5 Aug 2007, 21:04:45.

Comment

Originally posted by golfs002 View Post
        จขกท. นี่มันคือเจ้าของกระทู้ รึป่าวครับพี่
        ท่าน TWK เปิดร้านขายรถมอไซค์อยู่ที่บางพลี เหรอครับ พี่ ผมก็ทำงานอยู่ที่นิคมบางพลีเหมือนกัน ร้านพี่อยู่แถวไหนครับ ว่างๆ จะแวะไปขอคำแนะนำหน่อย อิอิ
        น่าจะใช่ นะ หุหุหุ

อยู่บางนา-ตราด กม.18 หลัง ม.หัวเฉียว จ๊ะ
        Last edited by TWK.; 5 Aug 2007, 21:08:34.

Comment

โอ้ผมอยู่ กม.25 บางบ่อเลยครับ ว่าแต่ว่าออกมอไซค์ เอาสลิป 1 เดือนได้ไหมครับพี่ อิอิ ไปออกที่ไหนเค้าก็จะเอา 3เดือน ไอ้เราก็พึ่งจบ พึ่งทำงานได้เดือนเดียวเอง ว่าแต่ว่าขอเมลล์พี่ได้ไหมครับ เพื่อจะถามไรบ้างอ่ะครับ มือใหม่หัดลาก อิอิ

Comment

Working...
          X