Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปกทีครับ 40,000+/-5,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปกทีครับ 40,000+/-5,000

ใช้ในงานพวกออกแบบและสื่อสิ่งพิมพ์ครับ photshop cs2, illustrator, page maker, indesign cs2 และเขียนพวกเวปครับ ซื่อประมาณวันที่ 26 - 31 ตุลา นี้อ่ะครับ

ตอนนี้ขี้เกียจจัดเอง แนะนำให่้รอคนถัดไปก่อน

ปล.
    ถึงคนที่จัด

Sempron ก็ไหวสบายๆครับ แค่อัดแรมไว้เยอะๆพอ การ์ดจอไม่ต้องมาก แค่ 7300GT 256mb ก็เหลือแล้ว

แต่แนะนำจอ LCD 19" ของ LG เพราะค่า Contrast มันมากถึง 1600:1 เหมาะจะเอาไว้ทำกราฟฟิค

ปล.2
    ไม่แนะนำจอ Wide Screen นะครับ เพราะไม่เหมาะกับงานทำเวปอย่างแรง จากประสบการณ์ตรง

Comment

Working...
    X