Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ ผมอยากหาซื้อ printer แบบ tank แต่มันแพงมาก แนะนำหน่อยสิครับ แบบ โง่คอมมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ ผมอยากหาซื้อ printer แบบ tank แต่มันแพงมาก แนะนำหน่อยสิครับ แบบ โง่คอมมาก

คือ อยากทำนามบัตร ให้คุณแม่อะครับ
    เพราะ ทุกวันนี้ นามบัตรแพงมาก
    แต่พอไปดู แบบ ติด tank ราคา ทำไมมันแพงจังครับ
    แค่ติด สายยาง กับ ถัง พลาสติกไม่ใช่หรอครับ
    แนะนำผมหน่อย
    เดี๋ยวเก็บเงิน ก่อน วันแม่ ไม่รู้ทัน ป่าว

โทรมา ก้ได้นะครับ
    081-6678800

เอ่อ ถ้าใคร เจอ มือ 2 แบบ ไม่มี ปัญหา แนะผมหน่อย
    เพราะ ผม ก็ ไม่มีปัญญา ซ่อม ด้วย เหอๆ
    byebye -v-

รอ

Comment

ผมใช้ EPSON R230 ติด Tank เอง ถูกดีไม่แพงนะ

เพราะเครื่อง Printer 4490 บาท ซื้อ Tank นอกมา 1600 ให้หมึกมาแล้ว

แถมเครื่องเราก็ใหม่ + ประกันนาน 1 ปี + ได้ตลับแท้มาด้วย

การติดตั้งก็ไม่ยากเลย ง่ายมากๆ ส่วนถ้าคิดจะซื้อนะ พันทิพย์แพงทุกร้าน

เข้าไปดูในนี้เลย http://www.inkmedias.com/

Comment

Working...
      X