Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ psu noname แก้ขัดไปก่อน จะมีผลเสียไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ psu noname แก้ขัดไปก่อน จะมีผลเสียไหมครับ

ใช้ psu noname แก้ขัดไปก่อน จะมีผลเสียไหมครับ
    พอดี เงิน พอซื้อแค่ psu noname อะครับ ประมาณ พวก dtech ไรงี้อะครับ

ถ้าซื้อไห้วัตพอกับที่ไช้ ไม่มีปัญหาหรอกครับ ผลเสียมันระยะยาวถึงจะเห็น

Comment

แล้ว แต่ spec อะคับ noname นี้หมายถึงพวก อันละ 350-500 บาทใช่ไหมคับ

Comment

No name ขั้นต่ำเดี๋ยวนี้ ก็ 450W แล้วครับ แต่จะแท้หรือปล่าวไม่รู้ แต่ผมก็ใช้อยู่ครับ

Comment

น้องผมใช้ X1600XT HDDX2 DVDROMX2 กับ Dtech 650W 1000 บาท ใช้ดีไม่มีปัญหา

Comment

Working...
          X