Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT DDR4 มีปัญหากะ Titan Quest ครับ แก้ไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT DDR4 มีปัญหากะ Titan Quest ครับ แก้ไงดี

วันนี้ลองเอา titan quest มาลงครับปรากฏว่าเล่นได้แต่ ไม่มีแสงเงาเลย?

ผมลองปรับหมดแล้วทั้ง low medium high , AA on,off

ลองลง driver ของ ati 7.7 และ beta 7.8 ก็เป็นเหมือนกันหมดเลย

titan quest ผมก็ update เป็น 1.30 แล้วด้วยครับ

ไม่รู้เป็นที่อะไร

ใครใช้ 2600xt แล้วเล่นได้ รบกวนบอกผมด้วยครับว่าใช้ catalyst ver อะไร titan quest ver. อะไร

ขอบคุณครับ

แล้วเกมส์อื่นเป็นไงครับ

อาจเป็นปัญหาที่ตัวเกมส์ก็ได้ครับ ลองหาตัวอื่นมาลงไหม่

Comment

เกมส์อื่นปกติครับ lostplanet , overlord , mcrae dirt

แต่ผมอยากเล่น titan quest อ่า

เมื่อก่อนใช้ gf6800 เล่น ยังไม่จบเลย มันกระตุกเหลือทน อยากเล่นแบบลื่นๆบ้าง ดันเล่นไม่ได้อีก

เฮ้ออ

Comment

มาเปงกำลังใจ ให้มีผู้รู้ช่วยครับ ผมเล่นอยู่เกมนี้แต่ใช่ 1950pro ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ลองลงใน vista ดู ก็ไม่มีแสงเงาเหมือนเดิมครับ

T_T

Comment

อ่า ข้อดีเยอะ แต่ปัญหาเยอะเหมือนกันแฮะ
            ลอง ไดร์เวอร์ MOD ดูสิครับ (แนะนำเฉยๆอ่า เหนใน รีวิวมานมีครับ ไม่เคยใช้ATI)
            Last edited by overburn; 6 Aug 2007, 17:12:24.

Comment

ไม่มีคนใช้ 2600 เล่น titan quest เลยเหรอนี่

Comment

อยากรู้เหมือนกาน

ว่าจะซื้อตัวนี้อยู่อ่ะ

ไครู้บอกทีนะคับ

Comment

ดันไปครับ
                  รอผู้รู้

Comment

ดันให้อีกคนครับอยากรู้วิธีแก้เหมือนกันครับ
                    ลอง ไดร์เวอร์ MOD ดูสิครับ (แนะนำเฉยๆอ่า เหนใน รีวิวมานมีครับ ไม่เคยใช้ATI)
                    ลองตามนี้ดูละกันครับ ได้ผลยังไงบอกด้วยนะครับ

Comment

Omega driver เค้ายังไม่ support พวกตระกูล HD น่ะครับ เซ็งเลย

หรือว่ามีของเจ้าอื่นแต่ผมหาไม่เจออ่ะ

Comment

ลองอันนี้ดูหรือยังครับ เอามาจากที่ท่าน Lightron รีวิวเทส HD 2600XT DDR4 ครับ

http://downloads.guru3d.com/download...5d9b49e39495ba

Comment

ลองดูของ XG ครับสำหรับ ATi เคยใช้แล้วเวิรฺกดีนะ

Comment

เด๋วลองลงดูคับ^^
                            Driver ATI 7.7
                            ลงแว้วคับ TQ 1.30 ไม่มีแสง เงา เหมือนกัน -*- เกม NeverWinter2 ที่ผมเล่นก็ไม่มีแสงเงาเหมือนกัน

ตอนนี้ยังแก้ปัญหาของLostPlanetที่เมนูมันค้างๆอืด ยังไม่ได้เลยคับ ผู้ใจบุญช่วยหน่อยคับ-*-ลงบนwinXP
                            Last edited by masaomi; 7 Aug 2007, 21:04:43.

Comment

^
                              ^
                              lost planet ลองลง driver catalyst 7.8 beta ดูนะครับ menu ไม่กระตุกแล้ว

ส่วน titan quest ผมก็ยังแก้ไม่ได้เหมือนกันอ่ะ ลองลงพวก driver mod ของ NG, DNA ก็ไม่รู้จัก 2600XT อ่ะคับ

Comment

Working...
                              X