Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD HP W1907 มีครับใครใช้อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD HP W1907 มีครับใครใช้อยู่บ้างครับ

เล็งๆ HP W1907 ไว้

เสียดายที่ประกันปีเดียว ราคายังแพงกว่าเจ้าอื่น (ประมาณ 8,000 กว่าบาท )

ท่านใดใช้อยู่อยากให้ช่วย review หน่อยครับ

ถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่น Samsung , LG ฯลฯ

ใช่อยู่คับ

HP W1907 ซื้อที่ Hardwarehouse 7600 บาท

จอเงา สีสันสดกว่าจอด้า่นตัวอื่นๆ จนรู้สึกได้เลยคับ
    รูปทรงสวยงาม สวยกว่าแบบเหลื่ยมๆ ทื่อๆ ตามท้องตลาดทั่วไป

ส่วนการใช้งาน ใช้มาประมาณ 2 เดือนกว่านะคับ
    การเล่นอินเตอร์เน็ต จอสว่างมากๆ เลยคับถ้าห้องมืดหน่อยน่าจะปรับลด brightness ลงเพราะเริ่มแสบตา อิอิ

เล่นเกมกับดูหนัง ตัวนี้เหมาะมากๆ แสงสีสว่างคมชัดดีมากคับ
    ความเร็ว 5ms ยังไม่เห็นเงานะคับเวลาเล่นเกม

ตัวนี้มีลำโพงในตัวนะคับ ถ้า hp เอาออกน่าจะถูกว่านี้555
    อีกอย่างไม่แถมสาย dvi นะคับ(งกจัง)

ปล. เป็นความเห็นส่วนตัวนะคับ

Comment

ขอบคุณครับ

hardware house พันทิป เปล่าครับ ชั้นไหน

จะได้ไปสอยมั่ง

Comment

Working...
      X