Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีการเล่นเกม Ghost Recon Advanced Warfighter 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีการเล่นเกม Ghost Recon Advanced Warfighter 2

ขอวิธีการเล่นเกม Ghost Recon Advanced Warfighter 2 หน่อยครับ ใครพอมีรบกวนด้วยนะครับ ซื้อมาเล่นไม่เป็น(คนแก่) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

http://www.vagabondteam.com/modules....owpage&pid=255

http://www.vagabondteam.com/modules....t=13930#174953

Comment

ขอบคุณครับ ผมดูแล้วครับ แต่ไม่รายละเอียดการผ่านด่านครับ อย่าจะผ่านด่านแรกยังไม่ผ่านเลยครับ เหอๆ

Comment

ก็ดูภารกิจน่ะครับว่ามันจะให้ทำอะไร แล้วที่หน้าจอเราจะมีสี่เหลี่ยมหรือลูกศรสีเีขียวคอยบอกทางเราว่าอยู่***งไปอีกแค่ไหน
        ภาคกิจส่วนมากไม่มีอะไรหรอกยิงๆให้หมดแล้วไปถึงจุดที่กำหนด จะมีวางระเบิดอะไรบ้างนิดหน่อย แปลๆหน่อยครับถ้าแก่แล้วคงเรียนมาเยอะแปลไม่ยากมั้ง

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
          ก็ดูภารกิจน่ะครับว่ามันจะให้ทำอะไร แล้วที่หน้าจอเราจะมีสี่เหลี่ยมหรือลูกศรสีเีขียวคอยบอกทางเราว่าอยู่***งไปอีกแค่ไหน
          ภาคกิจส่วนมากไม่มีอะไรหรอกยิงๆให้หมดแล้วไปถึงจุดที่กำหนด จะมีวางระเบิดอะไรบ้างนิดหน่อย แปลๆหน่อยครับถ้าแก่แล้วคงเรียนมาเยอะแปลไม่ยากมั้ง
          สอบตกภาษาอังกฤษครับ แก่สมองฟอก

Comment

เล่นง่ายๆครับวิ่งไปตามลูกศรสีเขียวๆ เดี๋ยวก็รู้เอง

Comment

ผมก็อ่อนนะครับ แต่เล่นเคลียร์แล้วแบบ Normal โดยวิ่งออกมาทันเวลายังเหลือประมาณ 3 วิด้วย หุหุ
              เข้าไปโหมดฝึกซ้อมก่อนสิครับ....จะได้คล่องๆเวลาเล่นจริง

พยายามเลือกปืนหลักแบบSniper ครับ ส่องได้ไกล ส่อง ตู้มๆๆๆ ตัดกำลังก่อน
              กดปุ่มตรงกลางที่เม่้าท์เพื่อสั่งลูกทีม เคลื่อนที่ไปตามจุดที่ต้องการ ตามเรามา โจมตี
              พยายามหัดควบคุมให้คล่องๆครับ เกมส์แนวนี้ผมก็เพิ่งหัดเล่นครับ

ด่านแรก วางระเบิด(เข้าไปใกลๆแล้วกดX) พวกรถถังในถ้ำ...แล้วก็ข้ามสะพานไปวางระเบิดที่ฐานสะพานครับ
              ก่อนข้ามสะพานจะมีฮอ-กะ-ดิ้ว- มาครับ เข้าไปที่ฐานปืนกล...แล้วก็สอยมันซะ..
              หรือสั่งให้เพื่อนโจมตีก็ได้ครับ...
              มันจะมีสีเขียวๆบอกว่าไปทำอะไรที่ไหนครับ

Comment

ขอบคุณครับ ดันผู้รู้วิธีการเล่นอีก

Comment

กำลังเล่นอยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
                  X