Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเราอัพเดจไปบอสเป็นเวอร์ชั่น1.8 แล้วกลับมาอัพเดจเวอชั่น 1.5 ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเราอัพเดจไปบอสเป็นเวอร์ชั่น1.8 แล้วกลับมาอัพเดจเวอชั่น 1.5 ได้ไหมคับ

ก็คือ จะอัพเดจเวอชั่นถอยหลังอ่ะ ได้ปะคับ

โดยส่วนมากสามารถทำได้ครับ

Comment

ทำตามขั้นตอนเดียวกันแหละครับ

Comment

ส่วนใหญ่ได้ครับ แต่ไม่แน่เสมอไป ดูที่ข้อมูลของ version bios นั้นๆด้วยครับ บางครั้งมันจะเขียนบอกมาเลยว่า ไม่สามารถ flash กลับไป version ที่ต่ำกว่าได้

Comment

บางทีต้องใช้วิธีแฟลชใน dos ครับ

Comment

ทำได้คับแต่จะทำให้ใบออสพังง่ายคับ

Comment

Working...
            X