Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องคอมฯมันเป็นแบบนี้มันคืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องคอมฯมันเป็นแบบนี้มันคืออะไร

เครื่องคอมฯมันเก่าแล้วค่ะ แต่เมื่อก่อนมันเร็วกว่านี้หลัง ๆ มันช้ามากพอเข้า manager มันเป็นดังรูปตกลงมันคือ virus ใหมค่ะ แล้วเราจะแก้ไขยังไง

ปกติครับ....

Comment

ยืนยัน...ค่านั้นยิ่งมายิ่งดี
      ปล.คนนั่นล่ะที่ไม่ปกติ อิอิ^^

Comment

ต้องทำแบบนี้ อาทิตย์ละครั้ง นะ
        *เดี๋ยวก็เร็วขึ้น นะ

Comment

Comment

Comment

พี่ท่านลืมไปขั้นตอนนึงนะเนี่ยะ
              ต้องรัน other กะ super pi 2หัว พร้อมกันด้วยใช่ป่ะ ถึงจะเร็วขึ้นอ่ะ เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
              X