Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้หน่อยครับช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้หน่อยครับช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อย

คือว่าผมจะลง windows 2 ตัว(vista+xp)ในเครื่อง Notebook มันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ และมันจะทำให้เครื่องช้ากว่าปกติหรือเปล่าครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ลง XP ก่อน แล้ว ลง VISTA ให้ลงไว้คนละ พาร์ติชั่นนะครับ เครื่องจะช้าลง ผมว่าก็เป็นไปได้เพราะ HDD เหลือที่น้อยลง แต่ถ้าจะรีมูฟ VISTA ก็ลำบากหน่อยนะครับ

Comment

ลงได้ไม่มีปัญหาอ่ะครับ

เครือ่งก็ไม่น่าจะช้านะครับ เพราะ ก็ เหมือนกาน แบ่งไดร์ฟ แล้วลงธรรมดา ผมไม่เคยลองกับ NB

เคยแต่กับ PC อ่ะครับ

Comment

Working...
      X