Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมoverclockแล้วเล่นเกมแล้วแฮง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมoverclockแล้วเล่นเกมแล้วแฮง

ทำไมoverclockแล้วเล่นเกมแล้วแฮง
    overclockไป5MHzเอง

พึ่งหัดทำ

5 MHZ แล้วแฮง แน่ใจหรอครับว่าเพราะ Overclock หรืออาจจะ System ไม่รองรับการ Overclock ก็อาจจะเป็นได้

Comment

5M ยังไม่ได้หรือครับ --"
      หนักใจแทนครับ จิงๆ

Comment

5MHZ แฮงค์เวนกำ -*- เศร้า!!
        ผมไป oc เครื่องเพื่อนผมเล่น มีฟังชัน oc จาก 266 ตันที่ 300 ผมอัด ตันยังไม่แฮงเลย อิอิ

Comment

ลองดูที่แรมมีกี่แถว ถ้ามากกว่า 1 แถวดูว่ารุ่น บัสเท่ากันมัย ถ้าไม่เท่ากัน ต่อให้ไม่คล็อกแต่ใช้งานหนักๆก็แฮง

Comment

5Mhz .......... เข้าใจไรผิดเปล่าครับ....??????

Comment

Working...
            X