Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์พวกนี้มันคือไร?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์พวกนี้มันคือไร?

ตามที่ไฮไลท์อ่าคับ เห็นอยู่ดีๆมันขึ้นมาเองเฉยๆ - -"

ไฟล์รายงานข้อผิดพลาดข้อทาง MSN ครับผม ไม่ใช่ไวรัสอะไรหรอก ถ้าไม่ชอบก็เข้าไปปิดการรายงานนี้ได้ ลองหาดูใน option งับผมจำชื่อไม่ได้แล้วว่าอยู่ในหัวข้ออะไร เดี๋ยวคงมีท่านอื่นมาเสริม เหอะๆๆๆ

Comment

เจอแล้วครับพี่น้อง ลองหาในหัวข้อ General > ดูตรงที่ Quality Improvement แล้วติ้กตรง Allow.... เอาออกครับ เป็นอันเรียบร้อย

Comment

ชงเองกินเองเยย อิอิ ดีเหมือนกันครับไปปิดมันก่อนดีกว่าเดี๋ยวรกไดร์

Comment

เจอคำตอบแล้ว...เย้ ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
          X