Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ซิงค์ ใส่ HD2900xt ให้หน่อย fan 100% ยัง 81 c จะบ้า..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปิดเคส วางในที่อับหน่อย ที่มันรกนะครับ
    ไม่มีแอร์ ครับ ทำงานป้าย ตัดสติกเกอร์ แอร์ มันผิดคอนเซ็ป

จะลองปรับ coremem 2d ดู

เดี๋ยวเย็นนี้ จะไปหา MX-2 มาใช้หน่อย น่าจะดี
    เผื่อ ซิงค์ ติดไม่เรียบร้อย ซื้อต่อเค้ามาอีกที ยังไม่ได้สำรวจเหมือนกัน

ขอบคุณสำหรับทุกข้อเสนอแนะครับ.....

Comment

การ์ดระดับนี้เปลี่ยนซิลิโคนก็ไม่เห็นผลเท่าไหร่ครับอย่างมาก 5 องศาวันนี้ไปถาม TK แล้วของน่าจะเข้าอาทิตย์หน้าครับ

Comment

กำลังคิดจะหาซิง สวยมาใส่ให้การ์ดจอเลย

Comment

เจอสาเหตุหลักแล้วครับ ลองรื้อออกดู ปรากฏว่า ซิลิโคน ของเดิม แห้ง แตกระแหง เลยครับ
          แตกระแหง จริง ๆ ก็เลยเช็ดแล้ว ทาซิลิโคนใหม่ เห็นผลเลยครับ เหลือ 63 แล้ว เย้... เล่นเกมส์ ก็ประมาณ 80

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

Originally posted by พ่อน้องแนนต์ View Post
              เจอสาเหตุหลักแล้วครับ ลองรื้อออกดู ปรากฏว่า ซิลิโคน ของเดิม แห้ง แตกระแหง เลยครับ
              แตกระแหง จริง ๆ ก็เลยเช็ดแล้ว ทาซิลิโคนใหม่ เห็นผลเลยครับ เหลือ 63 แล้ว เย้... เล่นเกมส์ ก็ประมาณ 80
              ผมว่ายังมีอะไรผิดปกติอยู่นะครับ
              การ์ดผม Idle 47, Full load 72 ครับ เปิดแอร์ 28องศา และเปิด เคส เล่น ใช้ พัดลม 120 ซม เป่าครับ

Comment

ใครมีรุป ซิง ตัวใหม่เะเอามาลงที

Comment

Working...
                X