Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนเขียนโปรแกรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนเขียนโปรแกรมหน่อยครับ

คือผมอยากทราบว่า เขียนบอท เกม 1 เกม นี่ เค้าใช้โปรแกรมอะไรในการเขียนหรอครับ C++ หรือเปล่า ช่วยบอกหน่อยนะครับ อยากศึกษา มีเวปสอนยิ่งดี ขอบคุณครับ

C++ ผมใช้เขียนแต่เกมเล็กๆอ่ะ ประมาณเกมติ้งต๊อง อิอิ
    ถ้าเล่นเขียนบอทไม่รู้แฮะ....

Comment

เขียนบอทนี่น่าจะเป็นภาษาperlเขียนนะครับเป็นบอทจำพวกตระกูลKoreทั้งหลาย นอกนั้นก็เป็นvb แต่การสอนเขียนบอกนี่ผมก็ไม่รู้แหล่งข้อมูลแฮะ

Comment

python

Comment

Working...
        X