Announcement

Collapse
No announcement yet.

ี้อยากเห็นคุณภาพของภาพที่ใช้ HD2900XT มากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ี้อยากเห็นคุณภาพของภาพที่ใช้ HD2900XT มากครับ

จากหนัง(ถ้าสามารถเซฟสกรีนมาได้) หรือจะเอาภาพจากเกมอะไรก็ได้ครับ อยากให้เปิดฟังก์ชั่นสุดหมดทุกอย่าง และขนาดของภาพเท่ากับของจริงที่เล่น ไม่ต้องย่อนะครับ
    ถ้าถูกใจอาจลองไปใช้ ATI บ้าง

นี่เป็นตัวอย่างของ 8800GTSนะครับ
    การกรองพื้นผิว LOD เปิด
    การกรองพิ้นผิว คุณภาพสูง
    AA ควบคุมโดยโปรแกรม
    AF ควบคุมโดยโปรแกรม
    บัฟเฟอร์3ชั้น เปิด
    เธรด เปิด
    ลดรอยหยัก โปร่งแสง supersampling
    ลดรอยหยัก แก้ไขแกมม่า เปิด
    ขีดจำกัดการขยาย เปิด
    มิปเม็บ ไตรเนียร์
    VSyng ปิด

เกมต่อไปนี้ผมลองเปิดสุดหมดยกเว้น VSyng

8AAQ/16AF

4AA/16AF
    Last edited by mintjee2; 8 Aug 2007, 04:48:15.

Comment

สวยคับ

Comment

ผมว่า QuadroMOD เนียนกว่านะ (ส่วนตัว)

Comment

นี่เป็นตัวอย่างของ 8800GTSนะครับ

Comment

อยากเอามาโชว์ เหมือนกัน แต่....... ทำไม่เป็น..งะ.......แฮะ.แฮะ..

แต่ว่า lost เนียะ.... หมอกมันเยอะจริง ๆ มองไม่ค่อยเห็น แถมต้องมาเพลินกับความงาม จนเผลอโดนอัดทุกที.5555

Comment

Working...
            X