Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันสินค้านี่ดูยังไงนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันสินค้านี่ดูยังไงนะครับ

คือชื้อคอมมาเกือบปีละ ตอนเล่นเกมส์ เเล้วภาพมันเเตกเป็นเส้นๆยื่นออกมาบ้าง บานบ้าง-*- บางที่หน้าจอก็กระพริบๆ เล่นเกมส์ทีเสียอารมณ์มาก

โทรไปถามทางร้านเค้าบอกให้ยกเคสไปเลย กลัวยกไปเเล้วเค้าเปลี่ยนนู่นเปลี่ยนนี้งบบาน -*-

เครื่องไม่เคย โอเวอร์คล็อกมันเลยนะครับ

ถ้าเอาไปให้ร้านดูตอนนี้จะได้ประกันมั้ยนะครับ หรือต้องชื้อใหม่ ?

ชื้อที่ร้าน M - Inter ชั้น 3 ที่ พันทิพย์ ตุลานี้ก็จะครบปีละ

ไม่เเน่ใจว่าตั้งผิดหมวดรึเปล่า ยังไงก็รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมาก

ภาพมันเป็นประมาณนี้นะครับ

Last edited by ArmNGO; 8 Aug 2007, 11:31:50.

แกะอุปกรณ์แต่ละชิ้นมาดูสิครับ ว่า วอยมันเป็นของบริษัทไหน ถ้าตัวไหนไม่รู้ ก็ถ่ายรูป เอามาถามในเวปนี้แล้วกัน

Comment

วอย คืออะไรนะครับ ? - -

Comment

การ์ดจอมีสองอันครับ
        1.สติกเกอร์บอก SERIAL number ของตัวการ์ดส่วนมากแปะไว้ด้านหลัง เอาไว้ให้ตัวแทนมันเช็คว่าของปล่อยไปเมื่อไหร่ ร้่านไหน ประกันถึงเมื่อไหร่
        2.สติกเกอร์ เป็นตาราง ๆ ของร้านที่ิติดมาตอนซื้อ บอกวันซื้อว่าเริ่มวันไหน หรือไม่ก็บอกว่าหมดประกันวันไหน

มีสองอันนี้ก็เอาไปเครมได้ครับ ถ้ามันไม่ได้เสียเพราะเราทำ และยังอยู่ในเวลาประกัน

ของประกันจงสถิตกับท่าน

Comment

ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

Working...
          X