Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ A8JC18DSMD บ้างวิจานหน่อยเครื่องมันดีป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ A8JC18DSMD บ้างวิจานหน่อยเครื่องมันดีป่ะ

มีใครใช้ A8JC18DSMD บ้างวิจานหน่อยเครื่องมันดีป่ะ ลงวิสต้า พอไหวไม่

สบายๆ ครับ แต่ควรเพิ่มแรม เป็น 2GB จะดีมากเลยครับ

Comment

แรมผม 512 667 ซื้อ เพิ่ม 1G 667 เช็คกับ CPU z มันบอกว่า DUaL แล้วว่ามันเป็น DUAL ใช้เปล่า

Comment

Originally posted by qazs008 View Post
        แรมผม 512 667 ซื้อ เพิ่ม 1G 667 เช็คกับ CPU z มันบอกว่า DUaL แล้วว่ามันเป็น DUAL ใช้เปล่า

วิ่ง ปกติครับ ไม่ดูอัล
        จะวิ่งดูอัลได้
        1. บัสเท่ากัน
        2. ขนาดแรมเท่ากัน เช่น 1gก็ต้อง1G*2

Comment

Working...
        X