Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามความคิดเห็น เรื่องเมนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามความคิดเห็น เรื่องเมนบอร์ด

สวัสดีครับ

ขอถามความคิดเห็นเรื่องเมนบอร์ดหน่อยครับ ว่ายี่ห้อไหน รุ่นไหน น่าซื้อดีครับ
    ใครชอบเมนบอร์ดตัวไหนขอความคิดเห็นด้วยนะครับ ถือว่าแชร์ความคิดเห็นกันครับ

ส่วนตัวผมไม่รู้เป็นไร ชอบ asus อ่ะ แต่อยากลองเมนบอร์ดอื่นเหมือนกัน แต่ไม่รู้เอาอันไหนดี
    ตอนนี้ในใจนึกถึงแต่ P5K Deluxe/WiFi-AP

ชอบก็สอยได้เลย ครับท่าน
    ไปซื้อตัวที่ไม่ชอบ ใช้ไปไม่สบายๆใจ ปาวๆ
    ตัวนี้แรงมิใช่น้อยเลย ละ
    บัส 500 +

Comment

ตอนนี้ใช้ P5LD2-SE/C ซื้อมาแค่เดือนเดียวเอง แมใช้กับ E6550 ก็ไม่มีปัญหา ตอนนี้เล็งแค่ P5K ก็พอแล้วครับ

Comment

ตัวที่ท่านว่ามาเนี่ยะ แรงโครตๆ ดูแล้วครบครันดีครับ....

Comment

แล้วถ้ารุ่นเล็กลงมาอย่าง P5K กับ DS3R ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ แบบว่าลากได้สบายๆ

Comment

ผมใช้ DFI ก็โอเคดีครับ

Comment

ในใจคิดไง ก็ซื้อไปเหอะครับ ผมว่าในใจคุณมีคำตอบอยู่แล้ว

Comment

P5K Deluxe/WiFi-AP ที่ท่านมองเอาไว้ก็แรงได้ใจแล้วครับ

Comment

Asus P5K Deluxe/Wifi-AP ใช้อยุ่คะ อิอิ

Comment

สุดท้ายในการตัดสินใจซื้อยังไงก็หนีไม่พ้น ความชอบ+ความสบายใจหรอกครับ

ไม่ชอบซื้อมาไม่สบายใจ อย่าซื้อมาเลยครับ เสียความรู้สึกป่าวๆ เอาแบบที่ชอบดีกว่านะครับ^_^

Comment

หาข้อมูลก่อน ชอบตรงใจก็ซื้อครับ สมัยนี้ก็ของดีเยอะแล้วครับ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                        Asus P5K Deluxe/Wifi-AP ใช้อยุ่คะ อิอิ
                        โฆษณามาก เดี๋ยวซื้อตามเสียเลยนิ แต่แพงกว่า P5K อยู่ประมาณ 4000 ง่ะ

Comment

P5K Deluxe/WiFi-AP ตัวเนี๊ยแรงแล้วครับ แต่ถ้าผมเปลี่ยนจะเปลี่ยนไปใช้DFI Dark

Comment

Working...
                          X