Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นmsn, เกมออนไลน์ แล้วหลุดง่าย แต่พอเข้าเวป ไหลลื่นซะงั้น เกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นmsn, เกมออนไลน์ แล้วหลุดง่าย แต่พอเข้าเวป ไหลลื่นซะงั้น เกิดจากอะไรครับ

เล่นmsn, เกมออนไลน์ แล้วหลุดง่าย แต่พอเข้าเวป ไหลลื่นซะงั้น เกิดจากอะไรครับ
    เข้าเวปไหลลื่นเป็นปกติครับ แต่เวลาเล่น msn หรือ เกมออนไลน์เนี่ย เล่นไปไม่ถึง 5 นาทีก็หลุดแล้ว มันชอบแจ้งว่า การเชื่อมต่อมีปัญหา ทั้งๆที่ผมเข้าเวปได้เป็นปกตินะครับ มันเกิดจากอะไรครับ...ผมใช้เนตทุย 512 ครับ

ลองเข้าไป set ใน router แล้วลอง ไปตั้งค่าเป็น always connect ครับลองหาดูจะมี function อยู่อันนึงในตัว router ครับ

Comment

ปรับอะไร ยังไง ตรงไหนเหรอครับ แนะนำทีครับ

Comment

Working...
      X