Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2142 มันเล่นยังไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2142 มันเล่นยังไงอ่ะครับ

คือเข้าเกมได้แล้วมันให้ใส่ Account กับ pass พอใส่ไปแล้วมันบอกว่า ไม่ได้ต่อ internet ทั้งๆที่ผมใช้ adsl ปรกตินะ ทำไมเกมมันฟ้องแบบบนี้หว่า แล้วมันสามารถเล่นคนเดียวได้ไหมครับ

คือพอดีผม ซื้อแผ่นก๊อปมาหน่ะครับ update patch แล้ว แบบนี้จะทำยังไงให้เล่นได้หน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ

คือ ถ้าไม่มีแผ่นแท้ก็เล่นonlineไมได้

Comment

แล้วเล่นแบบ offline ได้ไหมครับ ถ้าเล่้นอะไรไม่ได้เลย แบบนี้มันจะออกแผ่นก๊อปมาทำไมอ่ะคับเนี่ย

ผมซื้อมาแระด้วย เซ็งจิต อยากเล่นแบบ offline อ่ะครับ

Comment

แล้วเล่นแบบ offline ได้ไหมครับ
        ได้ครับ ตอนแรกเข้าเกมส์ครั้งนึงก่อน แล้วก็ login มั่ว ๆ ไป(เข้าไม่ได้อยู่แล้ว) เสร็จแล้วก็ออกมา ไปดูที่ Mydoc > BF2142 ลองหา ๆ ดูจะมีแฟ้ม Profile อยู่ เอา Profile ที่แถมมากะแผ่นไปใส่แล้วลองเข้าเกมส์ใหม่

Comment

อ่ะนะ

Comment

Working...
          X