Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาภาพจากเกม Oblivion มาให้ดูขำๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาภาพจากเกม Oblivion มาให้ดูขำๆ

ภาพ Oblivion อ่ะ ดูแก้เซงแระกาน

หนุกป่ะครับเกมส์นี้แล้วเป็นเกมส์แนวไหน เหมือน titan questหรือGRAW2 ครับ

Comment

สวยมากเลยครับ ตั้งค์เยอะจัง ของผมเหลือไม่ถึงร้อย ของท่านเป็นแสน

Comment

ใช้ mod ชื่ออะไรบ้างครับ จะโหลดอยู่แต่เลือกไม่ถูกอะ

Comment

อุอุ อยากเอามาเล่นอีกรอบแล้วสิ

Comment

Originally posted by Angra View Post
            ใช้ mod ชื่ออะไรบ้างครับ จะโหลดอยู่แต่เลือกไม่ถูกอะ
            เช่นกันครับ

Comment

แถม อิอิ

Comment

โอ้ MOD ไรคับท่าน อยากได้มั่งจัง อิอิ

Comment

เมื่อวานพึ่งลองเล่น เสียเวลาตกแต่งหน้าตานานมั่กๆ เสร็จแล้วก็ยังขี้เหล่อยู่ดี

Comment

ไม่ทราบว่าจะโพส สูตรเกมส์ได้ป่าว ถ้ามีคนตอบว่าได้เด๋วกลับบ้านไปจะโพสให้แระกาน ส่วนmod รอแปปๆน่ะ ขอกลับไปดูที่บ้านก่อง พอดีจำชื่อม่ะได้ เซิทหาจาก google เอาอ่า เอ๊า ช่วยกานดันหน่อย ดันๆๆๆๆๆ

Comment

คือผมใช้ mod ที่ชื่อว่า EshmesBodiesV3.0 อ่ะ กับ mod หน้าตา ren_beauty_pack_v1_1 มานมีจากหลายเว็บน่ะ แต่บางเว็บก้อเสียตัง ส่วนผมจำเว็บไม่ได้มานนานแร้ว เซิทหาจาก google ได้เรยน่ะ พอโหลดเสร็จ มานจะเปงไฟร์ rar. ก้อเปิดไฟร์ แร้วเอามาว่างไว้ที่ Data เรย (มี Readme ให้ อ่านซะด้วย)แร้วพอเข้าเกมอ่ะ เข้าที่ OblivionLauncher น่ะ เข้าไปที่ Data Files แร้วก้อติ๊กถูกที่หน้าช่อง ของmod ด้วย ไม่งั้นเข้าเกมส์ไปก้อหาไม่เจอ เสร็จลองไปสร้างตัวละครใหม่ดู มานจะให้เผ่า Elf ตัวใหม่มา 4 เผ่า ลองเล่นดูแระกานน่ะ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ
                      Last edited by armbewzero; 10 Aug 2007, 04:55:56.

Comment

ดันให้ดันให้
                        ขอบถามอีกหน่อยครับ ถ้าเราจะเอาไฟล์เซพไปเล่นที่เครื่องอื่นได้มั๊ยครับ ถ้าได้มีวิธียังงัยบ้างคับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ได้คับ ลองเซฟ folder จากไดร์ซีดูสิคับ อยู่ใน my Documents ที่เขียนว่าเกมส์(หรือว่าอะไรนี่แหละ)

Comment

แล้วเอาไปลงเครื่องใหม่แล้วเล่นได้เลยถูกต้องมะครับ...ดัน

Comment

ถูกต้องคร๊าบ!!!!!! อยู่ใน Doc น่ะ เหอะๆ ม่ะวานเผลอ ล้างเครื่อง ลืมปายว่า เซฟ Oblivion อยู่ใน Doc ข้อมูลหายหมด เวนกาม นี้ต้องมานั่งเล่นใหม่รอบที่4 แร้ว เหอะๆ
                              เอ๋อ แร้ว OblivionLauncher ก้อคือตัวเข้าเกมส์น่ะ ถ้าที่หน้าจอจะเข้าเกมส์เรย แต่ OblivionLauncher จะอยู่ที่ที่เราลงเกมส์อ่ะ เข้าไปแร้ว มานจะมีให้เลือก เข้าเกมส์ ลบเกมส์ อะไรประมานนี้ แต่จะมีอยู่อันนึงชื่อ Data Files
                              ไว้ เลือก Mod อ่ะ

Comment

Working...
                              X