Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้คิดว่าระหว่าง X2 3600 กับ X2 4000 อันไหนคุ้มค่าน่าเล่นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้คิดว่าระหว่าง X2 3600 กับ X2 4000 อันไหนคุ้มค่าน่าเล่นกว่ากัน

อยากรับฟังแลกเปลียนความคิดเห็นจากเพื่อนๆสมาชิกทุกคนนะ

ส่วนตัวผมเพิ่งเปลียนมาใช้ X2 4000 ราคามันล่อตาล่อใจ

มีใครใช้ตัวนี้อยู่บ้างลากกันได้เท่าไหร่กันครับ ผมใช้กับ M2N-E

ใครมีสูตรในการลากอย่างไรเอาบอกกันหน่อยนะจะได้เป็นแนวทาง

ปกติใช้เดิมๆไม่ได้ลาก ได้ตัวนี้มาจะลองซะหน่อยแนะนำด้วยนะครับ

ถ้าถามความคุ้มค่าผมว่า 3600+ คุ้มกว่าครับ เพราะถูกกว่าแต่ลากได้พอๆกันที่ 3G หมด ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่ตามลายเซ็นต์ครับ ดูที่เครื่องน้องชายผมเลยครับ oc ใช้งานจริงไม่ใช่แค่เอามาวิ่งโชว์ครับ

Comment

3600+ ครับ oc ไปก้อเท่า 4000+ แล้ว

Comment

ไม่ลากยังแรงเลยครับผม เพื่อความสะใจกันถ้วนหน้า
        OC ซัก 2.8-3.0 กันทั้งนั้นครับ

Comment

ชอบอันไหนเอาอันนั้น
          ถ้าเป็นผม เลือก 4000+ เพราะผมไม่ OC ครับ

Comment

ผมก็เลือก 3600

Comment

ราคา มัน พอๆ กับ อิน เทล แล้ว ครับ

Comment

Working...
              X