Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปิดร้านเกมออนน์ไลน์ครับแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปิดร้านเกมออนน์ไลน์ครับแนะนำที

จะใช้คอมเสปกไหนดีครับแนะนำให้ที ขอแรมสัก1 Gb น้ะ
    ช่วยด้วยครับ

ไปลงกระทู้ฮาร์ดแวร์สิครับ

Comment

ทำเลเด้อสำคัญที่สุด เห็นบางร้านเครื่องเก่าๆแรม256การ์ดจอออนบอร์ดยังทำจนรวย ส่วนผมเครื่องซื้อใหม่ตลอดตอนนี้แรม1G การ์ดจอ gf6600 ยังแค่พออยู่ได้เอง

Comment

อย่าทำเลย ขอบอก วันๆจะอยู่แต่ในร้าน อยากหยุดก็ไม่กล้าหยุดเพราะไม่ได้ตังยังเสียค่าเช่าอีก หรือมีตึกตัวเองก็ให้เค้าเช่าไปสบายกว่า ถ้าไม่รักการเล่นเกมส์หรือชอบคอมจริงๆจังๆก็หาอย่าอื่นทำดีกว่า
        จากคนเคยขายกิจการเพราะเบื่อไม่ใช่เพราะขาดทุน ยินดีให้ความรู้ 0850616517

Comment

ทำไมพี่อนันแกทำจนมีร้านที่ 8 แล้วฟะนี่ สงสัยแกแยกร้างได้

Comment

พี่อนันต์แกบริหารคนเป็นก็สบาย ถ้าอยากเปิดหลายร้านต้องไปเรียนการบริหารจากแกก่อน

Comment

Originally posted by AoddY View Post
              พี่อนันต์แกบริหารคนเป็นก็สบาย ถ้าอยากเปิดหลายร้านต้องไปเรียนการบริหารจากแกก่อน
              บริหารด้วยลูกปืนไง อิอิอิอิอิ

ล้อเล่นนะ

Comment

Working...
              X