Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาเล่นเกม เดิมๆ clock ไม่เป็น athlon 3500+ กะ x2 3600+ ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อมาเล่นเกม เดิมๆ clock ไม่เป็น athlon 3500+ กะ x2 3600+ ตัวไหนดี

ซื้อมาเล่นเกม เดิมๆ clock ไม่เป็น athlon 3500+ กะ x2 3600+ ตัวไหนดี

เน้น เล่นเกม งานอย่างอื่น ไม่ค่อย ได้ ใช้ ส่วนมากทำงานเอก สาร ทั่วไป เอาตัวไหนดี ครับ
    แล้ว dual core มัน แรงกว่า single core มากไหม อย่างไร

ขอบคุณมากครับ

X2 3600

Comment

X2 3600 คับ จะ clock หรือไม่ก็ ok

Comment

ถ้าคิดจะซื้อใหม่ ชั่วโมงบินนี้ เอา X2 ครับ

Comment

x2 3600

ราคา เท่ากับ อินเทลแล้วครับ...

ดังนั้น เลือกอินเทลครับ x2 3600 ตัดไปได้เลย ถา จะเล่นแบบประหยัดนาทีนี้

ปล.ฮฺยเทล แพงกว่า ๑๕๐ บาท นิดเดียว จัด ไป

Comment

amd x2 3600 อีกเสียง ถูกแรง แถม หน้าตาดีขึ้น จริงๆ

Comment

amd x2 3600 อีกเสียงครับ จัดไปครับ

Comment

ตามไปครับ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
                  x2 3600

ราคา เท่ากับ อินเทลแล้วครับ...

ดังนั้น เลือกอินเทลครับ x2 3600 ตัดไปได้เลย ถา จะเล่นแบบประหยัดนาทีนี้

ปล.ฮฺยเทล แพงกว่า ๑๕๐ บาท นิดเดียว จัด ไป
                  บอร์ดดีๆอินเทลแพงกว่า AMD เป็นพันครับเหอๆจะใช้ intel chip via มันก็ลากไม่ค่อยได้เท่าไหร่
                  ปล. E2140 ถ้าไม่ oc ห่วยกว่าเยอะ mainboard DDR2 800 4slot ปาไป 3000+
                  AMD 2150 บาทก็ได้ Nvidia onboard มาเล่นแล้ว
                  CPU ราคาถูกแต่บอร์ดแพงนี่ก็ไม่ไหวนะครับ
                  Last edited by Khow; 11 Aug 2007, 08:21:36.

Comment

Originally posted by Khow View Post
                    บอร์ดดีๆอินเทลแพงกว่า AMD เป็นพันครับเหอๆจะใช้ intel chip via มันก็ลากไม่ค่อยได้เท่าไหร่
                    ปล. E2140 ถ้าไม่ oc ห่วยกว่าเยอะ mainboard DDR2 800 4slot ปาไป 3000+
                    AMD 2150 บาทก็ได้ Nvidia onboard มาเล่นแล้ว
                    CPU ราคาถูกแต่บอร์ดแพงนี่ก็ไม่ไหวนะครับ
                    เขาถึงบอกว่าเล่น AMD หน้าตาดีกว่าอ่ะครับ

Comment

3600+ อีกคน หรือไม่ ก้อ x2 4000+ ครับ

Comment

3500+ เราตกกระป๋องซะแล้ว เซ็ง

Comment

Originally posted by keshi View Post
                          3500+ เราตกกระป๋องซะแล้ว เซ็ง

งั้นเดี๋ยวผมอุปการะแทนเอาไหมครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                            เขาถึงบอกว่าเล่น AMD หน้าตาดีกว่าอ่ะครับ
                            เห็นด้วย

Comment

ผมอยากหน้าตาดี นะท่าน อิอิ จริงๆ ก้น่ารักอยู่แล้วละ

Comment

Working...
                              X