Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีคร๊าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีคร๊าบบ

คือ ผมอยากเปลี่ยนซิ้ง CPU ใหม่หน่ะครับ แต่ติดปัญหาตามภาพครับ ไม่มีที่ว่าง พอ ผมควรทำยังไงดีครับ พี่ๆช่วยคิดที เปลี่ยนแค่พัดลม CPu จะดีมั้ย เอาที่มันแรงกว่านี้ หรือจะต้องทำแบบไหน ช่วยผมทีครับ

เล่นน้ำเลยครับ

Comment

น้ำ ใจนี่อยากลเ่นมากครับ แต่เป็นห่วงเรื่องว่ามันจะรั่ว

Comment

เลือกซิ้งที่ขาสูงๆซิมีนิผมว่านะ ที่เป้น heat pipe

Comment

Originally posted by parnautosound View Post
          น้ำ ใจนี่อยากลเ่นมากครับ แต่เป็นห่วงเรื่องว่ามันจะรั่ว
          อิอิ ไม่รั่วหรอกค้าบบบ

ดูจากในรูปแล้ว ไม่ลองกลับพัดลมซิงก์การ์ดจอมาไว้อีกฝั่งอ่ะ พื้นที่ๆ เหลือน่าจะยัดซัลแมน 9500 ได้อ่ะคับ เห็นคนมาตั้งกระทู้ขาย 1100 เอง แต่..............มาเล่นน้ำกันเถอะ

Comment

น้ำ ถ้าตอนประกอบ ทำตามคู่มือทุกอย่าง ใส่อุปกรณ์ ให้ดีๆ มันไม่รั่วง่ายๆหรอกครับ ^^

Comment

แล้วเรื่องน้ำนี่ แรงดัน ภายในระบบ มันแรงมากมั้ยครับ และถ้าผมอยากลเ่นชุดเล็กๆ ควรจะชุดไหนดี งบกี่ ตังครับ

Comment

Working...
              X