Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเครื่อง DVD RW ซักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเครื่อง DVD RW ซักตัวครับ

ช่วยแนะนำเครื่อง DVD RW ซักตัวครับ เอาแบบที่อ่านได้ 100 % ทุกโซนทุกแบบนะครับ ไม่ใช่อ่านบ้างไม่อ่านบ้างครับ ตอนนี้อยู่ที่บ้านตัวนึงเซ็งโคตรเลย มันอ่านแผ่นตามอารมณ์ ทั้งๆที่แผ่นก็ไม่มีรอย ต้องใช้น้ำยาเช็ดให้ลื่นก่อนถึงจะอ่าน เซ็งมากมายครับ เลยกะจะถอยใหม่อีกเครื่อง เอาเครื่องเจ้าปัญหานี้นี้มาอ่าน cd อย่างเดียว ช่วยบอกรุ่นมาด้วยนะครับ หรือว่าจะรอเครื่อง HD-Bluray ดี อีกนานไหมครับกว่าจะมา ขอบคุณครับ

ที่ใช้อยู่ยี่ห้อไหนคับ จะได้ไม่ซื้อ ยังไงลองดูตามlinkแล้วกันคับ

Link1,Link2

Comment

Working...
    X