Announcement

Collapse
No announcement yet.

S.T.A.L.K.E.R. : Shadow of Chernoby

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S.T.A.L.K.E.R. : Shadow of Chernoby

S.T.A.L.K.E.R.

มันเล่นกันยังไงครับ เล่นไปได้นิดเดียวเองไปไม่ถูกแระ งง

ขอเสียนช่วยตอบหน่อยน่ะครับ

ไอตรงที่มีอุโมงที่มีกระแสไฟฟ้าและ คนตาย และมีหมาไล่กัดเราอะครับ ตรงภาระกิจแถวหน้าอะครับ งง

ดูที่มินิแมป ซ้ายบนจอ จะบอกตำแหน่งของภาระกิจ
    ไม่ก้อเปิด PDA Map ดูเอา (กด M) ครับ

Comment

Originally posted by ECHO View Post
      ดูที่มินิแมป ซ้ายบนจอ จะบอกตำแหน่งของภาระกิจ
      ไม่ก้อเปิด PDA Map ดูเอา (กด M) ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เป็นเกมส์ที่สนุก มีหลายฉากจบ แนะนำเล่นจบหลายๆแบบ

Comment

หา walkthrough อ่านเอาก็ได้ครับ ถ้าขี้เกียจก็เปิดเทรนเนอร์ลุยไป เควสไม่ซับซ้อนมากเหมือน oblivion แต่โดนตบแปปเดียวตาย

Comment

Working...
          X