Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Dark กับ E4xxx มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Dark กับ E4xxx มั่งครับ

ใครใช้ Dark กับ E4xxx มั่งครับ OC ไปได้เท่าไรกันมั่งอะ เคยได้ยินมาว่า Dark OC พวก E4xxx ไปไม่ไกลจริงรึเปล่าครับ ขอคำยืนยันหน่อย ใครลากไปไกลๆ โชว์หน่อยครับ

ผมว่านะ Dark ลากไปไกลทุกตัวนะ เพราะมันแรงๆ
    ลองค่อยๆปรับดูครับ

Comment

ไม่ใช้ DS3 แล้วหรอครับ
      ตกลง OC ไม่ไปเพราะเหตุใดเอ่ย?

Comment

ถ้างั้นผมโชว์หน่อยละกัน E2160 กับ DS3 ตอนแรกก็มีคนเคยทักเหมือนกันครับว่าลากกับ E2xxx กับ E4xxx ไม่ไปสำหรับ DS3
        คลิกที่ลายเซ็นต์เลยครับ
        Last edited by อิมพีเรียล; 11 Aug 2007, 17:26:43.

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          ถ้างั้นผมโชว์หน่อยละกัน E2160 กับ DS3 ตอนแรกก็มีคนเคยทักเหมือนกันครับว่าลากกับ E2xxx กับ E4xxx ไม่ไปสำหรับ DS3
          คลิกที่ลายเซ็นต์เลยครับ

อัดไฟไปเท่าไหร่เนี้ยครับ

Comment

Originally posted by Excalibur View Post
            อัดไฟไปเท่าไหร่เนี้ยครับ
            ไม่มากหรอกครับ ไฟ1.8ครับ สรุป DS3 จ่ายไฟจริงได้ที่ 1.8
            ผมก็งงครับ ลองปรับเล่นๆ มันบุตเข้าวินโดว์ได้เฉยเลยครับ

Comment

ทำบุญ เยอะๆๆ - -
              อยู่ที่ คนปรับคอนฟิก และก็ อุปกรณ์ CPU ด้วยมั่งครับ

Comment

ต้องทำใจละครับตระกูล 4xxx มันเล่นบัสสูงๆแบบตระกูลอื่นไม่ได้

Comment

Working...
                X