Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อNero Wave Editorหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อNero Wave Editorหน่อยครับ

คือผมจะตัดเพลงด้วย Nero Wave Editor อ่ะครับแต่ไม่สามารถตัดเพลงไฟล์mp3ได้เลย ซึ่งเลือกตรงFiles of type ให้เป็น All Audio File ก็มีแต่ไฟล์ที่เป็นนามสกุล.nwfเท่านั้น จะต้องไปปรับตรงไหนหรอครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ(ทุกท่านเลย)

ลองเลือกแบบนี้ดูงับ.........
    ถ้ายังไม่ได้ก็คงได้เปลี่ยนเวอร์ชั่นใหม่แล้วหละมั้ง

Comment

ตัวเนโร เวป ต้องใช้นาสกุลที่เป็นไฟล์ wma นะ ถ้าเป็น mp3 มานจะเซพไม่ได้ต้องแปลงก่อนแล้วค่อยเอากลับเป็น mp 3 จ้า

Comment

Working...
      X