Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเกมส์ Resident Evil 4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับเกมส์ Resident Evil 4 ครับ

ทำไมกระสุนปืนภาคนี้มันน้อยจังครับ..หาเก็บก็ไม่ค่อยเยอะเท่าไรส่วนใหญ่จะเป็นเงินเสียมากกว่าพอไปซื้อกับคนขายของก็มีแต่ปืนไม่มีกระสุนปืนเลยหรือว่ามีขายแต่ผมไม่รู้ที่ซื้อใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ

มีโปรกระสุนไม่จำกัดนี่ลองใช้googleดูน่ะพอดีไม่ได้เล่นเคยเห็นในเว็บบิท

Comment

เอาเทรนเนอร์ไหมหละ ผมมี 55

Comment

ความมันส์มันอยู่ตรงนี้ เราจะได้ไม่สาดกระสุนเปลือง

ปล3.แต่ผมใช้เทรนเนอร์ เหอๆ

Comment

กระสุนเยอะก็สบายซิครับ แบบนั้นเกมส์จะหมดสนุกเลยง่ะ

Comment

จบไม่รู้กี่รอบแล้วอ่ะครับ อิอิ แต่ถามไรหน่อยดิได้อ่ะเปล่า Resident Evil 4 มีขายอยู่รึเปล่าอ่ะ ผมมีแต่เป็นของ Bio Hazard 4 อ่ะ(ในเกม) แต่น่าปกกลับเป็น Resident Evil 4 เฮ่อ เซง แล้วมีปัญหาอีกตอนที่เล่น Ada ง่ะ ถึงฉากที่ต้องสู้กับ Krauser สู้ 3 ครั้ง ชนะแล้วได้ดู Movie พอดูจบค้างตรงนั่นเลย เลยรีเซต แล้วโหลดเล่นใหม่ปรากฏว่าเป็นตัว Leon ซะงั้นเซงมาก กดดูหน้าจอเมนู ค้างตรงนั่นเลย ใครรู้ช่วยตอบหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

การเล่นแบบไม่เปลืองกระสุน ก็คือ
              1.ยิงที่หัว
              2.เข้าไปเตะให้มันล้ม
              3.ชักมีดออกมา กระซวก
              สรุปใช้กระสุนนัดเดียว
              เก็บกระสุนเอาไว้ยิงพวกเคลื่อนที่ไวดีกว่าหรือ (หรือพวกหัวงอกดีกว่า ยิงที่หัวมันน่ะแหละจะได้ไม่เปลืองกระสุน)

Comment

เกมส์ใช้ การ์ดจอ ออนบอร์ด ของ ASRock ALiveNF6G-VSTA เล่นได้ไหมคับ พี่ๆ

Comment

Originally posted by Cybermeat_Boy View Post
                  จบไม่รู้กี่รอบแล้วอ่ะครับ อิอิ แต่ถามไรหน่อยดิได้อ่ะเปล่า Resident Evil 4 มีขายอยู่รึเปล่าอ่ะ ผมมีแต่เป็นของ Bio Hazard 4 อ่ะ(ในเกม) แต่น่าปกกลับเป็น Resident Evil 4 เฮ่อ เซง แล้วมีปัญหาอีกตอนที่เล่น Ada ง่ะ ถึงฉากที่ต้องสู้กับ Krauser สู้ 3 ครั้ง ชนะแล้วได้ดู Movie พอดูจบค้างตรงนั่นเลย เลยรีเซต แล้วโหลดเล่นใหม่ปรากฏว่าเป็นตัว Leon ซะงั้นเซงมาก กดดูหน้าจอเมนู ค้างตรงนั่นเลย ใครรู้ช่วยตอบหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
                  มันก็เกมส์เดียวกันอ่ะครับ แต่คนล่ะชื่อ คนล่ะภาษา

Comment

ALiveNF6G-VSTA

แล้ว Conroe 1333 on board ฝากถามด้วยครับ

Comment

Trainer โหลดใน gamecopyworld ก็ได้นี่ มีอยู่อันนึงของท่าน khow ใน fevergame ส่งขึ้นไป ใช้ดีด้วย

Comment

มผเล่นps2นะครับมันมากเล่นไม่เบื่อจบมาแล้ว5รอบ กำลังรอResident Evil 5 อยู่ไม่รู้จะลง ps2หรือปล่าว

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                          มันก็เกมส์เดียวกันอ่ะครับ แต่คนล่ะชื่อ คนล่ะภาษา
                          กำ อิอิ ใช่ครับ ตัวเดียวกันครับ

Comment

Originally posted by Yoshimitsu View Post
                            Trainer โหลดใน gamecopyworld ก็ได้นี่ มีอยู่อันนึงของท่าน khow ใน fevergame ส่งขึ้นไป ใช้ดีด้วย
                            ทั้งที่ Fever กับที่นี่ใช้ชื่อ Login เดียวกันหมดครับ
                            Address ในเกมเป็น Static address บางจุดแต่ส่วนใหญ่เป็น Dynamic address เปลี่ยนเรื่อยๆโดยเฉพาะสูตรกระสุนก็เลย Defeat DMA ซะเลย
                            ภาค5ออกก็จะทำอีกครับอิอิ
                            (โกงมันกว่าเล่นอีก แกะ code เรื่อยๆเหมือนคนโรคจิตยังไงไม่รู้)

Comment

คุณ Zombieto กับ คุณ Miximum จริงอยู่มันเกมเดียวกัน แต่ Resident Evil นั่นมันมีให้เลือกภาษาได้อ่ะครับ ผมซื้อมาแล้วอ่ะครับเวลาจะเข้าเกมผมชอบใช้ภาษาสเปนในการเล่นอ่ะครับ ฝึกภาษาไปในตัวแล้วยังมีภาษาอย่างอื่นได้แก่ อิตาเลียน เยอรมัน ฝรั่งเศส และก็ภาษาสากลอังกฤษด้วยอ่ะครับ ผมอยากจะฝึกภาษาไปในตัว รวมทั้งโหมดระดับความยากนั่นมี Easy ด้วยครับตั้งแต่เริ่มเหมาะสำหรับหัดเล่นอ่ะครับ แต่ใน Bio Hazard ไม่มีอ่ะครับ มีแต่ Normal อย่างเดียวครับ นี่คือข้อแตกต่างครับ

Comment

Working...
                              X