Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับสี Capacitor Solid บน M/B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับสี Capacitor Solid บน M/B

ทุกท่านคิดว่าสีที่แตกต่างกันไปมันมีส่วนเกี่ยวข้องกับคุณภาพไหมครับ เท่าที่สังเกตุดู ASUS จะใช้สีแดง
    ส่วน Gigabyteในรุ่นล่างๆ จะใช้สีฟ้าเป็นส่วนใหญ่และGigabyteจะใช้ีสีแดง ในM/B รุ่น สูงๆ

แล้วก็ สีม่วง สีเขียว อีกเริ่มงงละ ตกลงมันมีส่วนที่แตกต่างทางด้านคุณภาพไหมในความคิดเห็นของทุกๆท่าน

อยากรู้ด้วย

Comment

Working...
    X