Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาหนึ่งอย่างแล้วเรา................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาหนึ่งอย่างแล้วเรา................

จอ EIZO 24" FlexScan HD2441W เอารูปมาฝากครับ
    Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:50:07.

ว้าว Eizo แจ่มครับ จอเทพ
    ราคาประมาณเท่าไหร่อะครับ

Comment

อุ๊แม่เจ้า...จอในตำนาน

Comment

เงินเยอะจิงๆครับ

Comment

เงินไม่เยอะครับ...แต่เก็บ...ตังนานหน่อยครับ....กว่าจะได้ เป็นของขวัญ ให้ตัวเองครับ

Comment

ที่หนึ่งใน CAMRY CLUB จริงๆ
            และสเปคในตำนาน อีกกี่วันครับ เห็นบอกอีกแค่อาทิตย์กว่าๆเองม่ใช่เหรอครับ อิอิ

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
              เงินเยอะจิงๆครับ
              แต่งรถ คันละเป็นล้าน คอม แสน 2 แสน สิวๆครับ อิอิ

จอตัวนี้ 66000 บาทครับ ผมตอบแทนให้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                แต่งรถ คันละเป็นล้าน คอม แสน 2 แสน สิวๆครับ อิอิ

จอตัวนี้ 66000 บาทครับ ผมตอบแทนให้

ท่าน เปิดซะหมดเลย........

Comment

โอ้ว แพงจัดเลย

Comment

เหอะๆ เหลือๆก็แบ่งทางนี้มั่งครับ

Comment

Originally posted by Dosantos View Post
                      เหอะๆ เหลือๆก็แบ่งทางนี้มั่งครับ

ไม่เหลือแล้วครับ...

Comment

แค่ได้ฟังราคา มัน "จี๊ด"..... ขึ้นสมองเลยครับ (LCD ในฝันผมเลยละตัวนี้)

ฝากถามต่อนิดนึงนะครับท่าน yoda + ท่าน wikorn ว่าแต่ LCD ตัวนี้ ถ้าเทียบกับ APPLE 30 นิ้ว (70,000 นิดๆ) ตัวไหน ดีกว่าครับ (ในแง่ ความถูกต้องของสีสัน ความยากง่ายในการ cal สี อัตราการตอบสนองของพิกเซล)

Comment

ครับ พึ่งได้มาเหมือนกันครับ ถามผมได้เลยครับ LCD EIZO ถ้า แฟน EIZO เคยได้ใช้จะทราบว่าคุณภาพ เมื่อเทียบกับราคาแล้ว สมเหตุสมผล แต่ APPle ผมยังไม่เคยลองแบบเต็มๆ แต่เคยเล่นบ้านเพื่อนๆ สรุปก็ยังชอบ EIZO มากกว่า ด้านสีสันที่ไม่เพี้ยน ใช้ระบบสัมผัสทั้งจอ มีOption มากมายในรุ่นนี้ เพราะพึ่งว่างจำหน่าย ปี 2550 เดือน 06 นี้เอง... โดยเฉพาะท่าน รองรับ 1080P 1080i 720P เกี่ยวกับดูหนังหรือเกมจะดีมาก

ส่วนตัวคิดว่า

ถ้าสิ่งนั้นเป็นของที่ดีมีคุณภาพ แต่ราคาสูงพอควร...............................ถือว่าถูก

ถ้าสิ่งนั้นเป็นของด้อยคุณภาพ แต่ราคาถูกพอควร...............................ถือว่าแพง

แต่เป็นเพียงความเห็นส่วนตัว
                          Last edited by yoda; 13 Aug 2007, 09:50:36.

Comment

ไม่เคยใช้ทั้งคุ่เลยครับ ที่บ้างยังใช้ CRT TRINITRON อยู่เลย

ไม่มีตัง อิอิ
                            ไม่มีความเห็นครับ เอิ้กๆๆ

Comment

มีตังหรือไม่ มันอยู่ที่ความสุขของเราครับ
                              Last edited by yoda; 13 Aug 2007, 09:19:19.

Comment

Working...
                              X