Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Liberty 500 w ช่วยตอบด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคลมครับ หลายกระทู้แล้วสำหรับอาการนี้(หมายถึงเว็บบอร์ดอื่นอย่างพันทิปด้วย) ซีรี่นี้เจออาการนี้หลายตัวเหลื่อเกิน

Comment

ตัวนี้เห็นเปนกันหลายคนครับ มีเสียงเนี้ย (ผมว่าอยากได้รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน ต้องรอดูก่อน)
      แต่ถ้าเครมได้ไม่น่ามีปันหาครับ ลองเอาไปเครมดู

Comment

ของผมไม่เป็น รุ่นนี้เลย

Comment

เพื่อนผมก็เคยมีปัญหาแบบนี้ ทำไมรุ่นนี้มีปัญหาแบบนี้บ่อยจัง

Comment

เดี๋ยวขายทิ้งแล้ว

Comment

เสียง Relay อะ ก็แล้วต่อไฟ อะ

เคลมเลยหรอครับเนี่ย

Comment

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำ
                จะเอาไปเครมแล้วครับพรุ่งนี้ แล้วใครที่เป็นเหมือนผมเอาไปเครมด้วยนะครับ(หรือจะไปพร้อมกันก็ได้นะ) PM มาเลย

Comment

Working...
                X