Announcement

Collapse
No announcement yet.

Error แบบนี้เกิดจากอะไรแล้วแก้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Error แบบนี้เกิดจากอะไรแล้วแก้ยังไงครับ

ตอนลง Driver ให้ X-Fi มันขึ้นอย่างนี้ตลอดเลยน่ะครับ

แก้ยังไงก็ไม่หาย มันเกิดจากอะไรแล้วแก้ยังไงหรอครับ

ไม่ทราบว่าใช้ sound onboard ด้วยหรือเปล่าครับ
    ลอง disable ตัว onboard ถ้ายังไม่หายลองลบไดรเวอร์ทั้งหมดแล้วลงใหม่อีกรอบครับ
    ไม่รู้ช่วยได้ปะนะ ผมก็ใช้ x-fi แต่ไม่มีปัญหาครับ

ตอนแรกบูตมาค้างแต่พอ disable ตัว onboard ก็ใช้งานปกติ

Comment

error แบบนี้เกิดจาก cd drive อ่านไม่ดี หรือ แผ่นมีรอย ได้เหมือนกันนะครับ

Cd drive หรือ แผ่น driver มีรอย มีปัญหามั้ยครับ

ป.ถ้าไม่มีก็ข้ามไปครับ

Comment

Working...
      X