Announcement

Collapse
No announcement yet.

The sims 3 Thai Projects!! (โปรเจค เดอะซิมส์ 3 ภาษาไทย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวก 15in1 16in1นี่ลงยังไงอ่าคะ

Comment

• Originally posted by p_plus View Post
      พวก 15in1 16in1นี่ลงยังไงอ่าคะ
      เหมือนกับ แผ่นแท้แหละครับ นำ mod ไฟล์ .package ไปลงไว้ในโฟลเดอร์ mods ของเรา เหมือนที่เราโหลด Mod อื่นๆมา
      ลองอ่านดูครับ http://simsclub.myreadyweb.com/article/topic-9642.html

Comment

• ทำได้แล้วค่ะ ลืมแจ้ง ขอบคุณนะคะ
        อยากช่วยแปล แต่กดไปในเวปแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ

Comment

• ติดตามอยู่นะคะ

Comment

• สู้ๆครับ

(คห.บนมีแฟนยังครับ)

Comment

• ขอบคุณมากครับ
              ขอให้อัพเดทอีกไว ๆ ^^ ลงให้แฟนเล่น

Comment

• ภาค University life ออกแล้วนะครับ สู้ๆครับ

Comment

• Originally posted by lovekoal View Post
                  ภาค University life ออกแล้วนะครับ สู้ๆครับ
                  ครับ อัพเดทแล้ว

Comment

• ดันๆๆๆๆ มาเป็นกำลังใจให้พี่ครับยอมรับเลยการแปลของพี่นี่สุดยอดจัดเต็มสุดๆเป็น Mod แปลที่จัดอยู่ในอันดับ1 ในใจเลย เป็นกำลังใจในการแปลให้เสมอครับและขอขอบคุณจากใจจริงๆที่พี่ได้สละเวลามาแปล และนำมาแจกให้พวกเราได้ใช้กันฟรีๆ

Comment

• Originally posted by artdekdok View Post
                      ครับ อัพเดทแล้ว

โอ้ เจ๋งครับฮ่าๆ

แต่ผมโหลดจากที่นายไปโพสที่เว็ป Thaithesims3 ละ อิอิ

Comment

• มาดันให้ครับ

Comment

• ขอบคุณครับเป็นกำลังใจให้นะ ผมใช้กับตัว 22 in 1 ได้ไม่มีปัญหา

Comment

• อยากให้ทำต่อจังครับ คิดถึงๆ

Comment

Working...
                            X