Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSN หนูขึ้น Error A Runtime Error has occurred ช่วยด้วยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSN หนูขึ้น Error A Runtime Error has occurred ช่วยด้วยค่ะ

หนูขึ้น Error

A Runtime Error has occurred
    Do you wish to Debug?

Line: 17
    Error: 'adspanName'is undefined

แล้วก็จะมีให้ตอบ Yes No

มันจะขึ้นทุกครั้งเลยคัวเวลาเปิดดูว่ามีใคร ON อยู๋บ้างรำคาญมากทำไงก็มะหายพอกด Yes ไป ก็ขึ้นว่า

รูปเครื่องหมายตกใจ An error has occurred in the script on this pages

Line: 94
    char: 1
    Error: adspanName'is undefined
    Code: 0
    URL: http://rad.msn.com/ADSAdClient31.dll...IMSTHL&AP=1007

Do you want to continue running scripts on this pages?

แล้วก็มีให้ตอบ Yes No ไม่ว่ากไรไปมันก็เงียบ 4 แล้วมันก็ยังไม่หายอยุ๋ดีอะค่ะทำไงดีค่ะหนุรำคาญมากค่ะ

System Restore ก็ไม่หาย
    ลบลงใหม่ก็ไม่หายเลยอะค่ะ ช่วยหนูหน่อยน๊ะค่ะรำคาญมากเลย

เป็นเหมือนกันเลยครับ เซงจิต

Comment

เอาโปรแกรมสแกนหลายโปรแกรมแล้วไม่เจอเลย เจอเลยอะค่ะเพิ่งลงวินใหม่ด้วยเป็นเมื่อวันที่ 12 เปิดคอมมาก็เข้า M เลยมันก็ฟ้องแบบนี้อะค่ะ ตกลงเป็นท่ป้ายโฆษณาหน้า MSN ปล่าวอ่ะค่ะหรือเป็นที่เครื่องเราเพราะเพื่อนคนอื่นเค้าก็ไม่เป็นกัน

Comment

ผมลองมาเล่นที่ร้านมันก็เป็นครับ ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับเครื่องเราครับ

Comment

เป็นเหมือนกันเด๊ะ ยังแก้ไม่ได้เหมือนกัน f(-_____-)a

Comment

ผมทำได้แล้วครับ ต้องไปบล็อกเวป ที่

แต่อาจจะเป็นการแก้ปัญหาที่ปลายเหตุ เพื่อไม่ให้เกิดความรำคาลเวลาเปิด msn
            Last edited by bangaubon; 13 Aug 2007, 22:18:07.

Comment

Originally posted by bangaubon View Post
              ผมทำได้แล้วครับ ต้องไปบล็อกเวป ที่

แต่อาจจะเป็นการแก้ปัญหาที่ปลายเหตุ เพื่อไม่ให้เกิดความรำคาลเวลาเปิด msn
              ทำได้แล้วคะขอบคุณ พี่ bongaubon มากน๊ะค่ะ

Comment

Working...
              X