Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกม Medieval2 total war กับ Act of war มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกม Medieval2 total war กับ Act of war มั้งครับ

โดยใช้ Cpu ตระกูล C2D แล้วก็บอร์ด 965P-DS3 แล้วก็ Xfx 7900GS แล้วมีปัญหามั่งครับ แบบจาออกกระตุกๆ ไม่ก็จาช้าๆแบบ การ์ดจอแสดงผลไม่ทัน ทั้งๆทีเล่นกับ ระบบก่อนหน้านี้แล้วไม่มีปัญหา
    ไม่ทราบว่า 2 เกมนี้ ไม่ Support Cpu 2core หรือไงครับ หรือ Driver ควรใช้ตัวไหน ตัวไหนไม่เหมาะสม แนะนำผมทีค้าบบบ ลองมาหลายอย่างแล้ว ไม่รู้เกิดจากอะไร จนผมจาตัดใจไม่เล่น ลบเกมออกไปอยู่แล้วครับ ไว้ค่อยมีทางค่อยลงใหม่ T_T ช่วยทีค้าบ ขอบคุณคร้าบบ

Medieval2 total war กับ Act of war เกมแรกเคยลองแค่เดโม ส่วนเกมหลังเล่นแบบตัวเต็ม ก้เล่นได้ปกติครับ.ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด.........ไดรเวอร์การ์ดจอ 93.71

Comment

เล่นตัวแรกครับไม่มีปัญหาอะไรนะ

Comment

Working...
      X