Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scythe Infinity VS Thermalright Ultra120 ตัวไหนแจ่มจะกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่ออ เป็นแบบนี้นี่เอง ขอบคุณคับที่ชี้แนะ และแล้ว ก้ได้รู้แล้ว

Comment

Ultra 120 ดีกว่าครับ สวยกว่าด้วย

Comment

ดูผลเทสในกรอบสีแดงจะเปรียบเทียบได้จัดเจนครับ เพราะใช้พัดลมเหมือนกัน
        Ultra120 ไม่ใช่ฮีทซิงค์ที่เย็นที่สุดอีกต่อไปแล้ว

Comment

ต่างกันไม่ถึงองศา -*-

Comment

Originally posted by top41 View Post
            Ultra 120 ดีกว่าครับ สวยกว่าด้วย
            ==" ผมว่าตัวมูซีลาโก ลัมป์เบอร์กินี่ สวยกว่าอ่ะครับ
            ผมว่านินจา อินฟินิตี้ สวยกว่าตรงปลายไปล์ครับเก็บงานดีกว่าอ่ะครับเป็นระเบียบของultra-120ปลายไปล์มันบีบอ่ะครับไม่สวย สู้xp-120ก็ไม่ได้

Comment

Working...
            X