Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูภาพทีมันเปนไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูภาพทีมันเปนไรครับ

ใช้ GF 6600 GT Exteam เปน*** จุดสีเขียวขึ้นกระพริบๆพอนานๆๆมันก็ถี่ทั่วจอเลย พอเย็นๆ ก็หายไปครับ*** เฉพาะเกมออนไลน์ที่กราฟฟิกสวยๆ เว้นดอต้า เกมเดียว และก็เกม ออฟไลน์ไลน์ เปนหมด ครับ งงเหมือนกัน เปนๆๆหายๆๆ

มันคล๊อกเกินไปครับ ของผม Winfast GF6600GT ธรรมดา ถ้าคล๊อกขึ้นไปสูงๆก็เป็นเหมือนกันครับ แต่ของคุณรุ่น Extreme จึงคล๊อกมาจากโรงงานไม่น่าจะเจอปัญหานี้ แต่วิธีแก้คือต้องลดคล๊อกลงมา หรือไม่ก็เปิดเคส จัดระบบระบายความร้อนให้ดี ก็จะไม่เป็นครับ

Comment

ATI คงเป็นจุดสีแดง

Comment

กะจะเปลี่ยนเคสเหมือนกันมันเล็ก+แน่นๆ ร้อน

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ ลดคล็อกมั้งยังอ่ะ...

Comment

ใช้ มา เกือบ 3ปีแระ ลองเปลี่ยนไดเวอร์แล้วครับ แต่ไม่ได้ลดคล็อก เพราะไมได้ oc ครับมาจากโรงงาน น่าจะเปนความร้อนแระครับ เคสแน่นๆ เล้ก

Comment

Originally posted by yen04 View Post
              ATI คงเป็นจุดสีแดง

Comment

ตัวเปิดฝาเป่าพัดลมอัดดูครับ

Comment

ร้อนไปปาว อะ
                  หรือเป็นที่ไดร์เวอร์
                  งั้นก็เคลมถ้าไม่หาย

Comment

Working...
                  X