Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Sound gard หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Sound gard หน่อยคับ

แนะนำ ซาวกาดหน่อยครับ ดีๆ แต่ไม่แพงมากคับ(ไม่รู้มีอะป่าว 5555555555)

ขอบคุณมากคาบบบบบบบบบ
    Last edited by iloveskyline; 13 Aug 2007, 22:25:43.

X-fi XtreamMusic 4,490 บาท แพงไปไหมคับ

Comment

ไปหาในบอร์ดมือ 2 คับ
      แล้วไอที่ไม่แพงของท่าน นี่ราคาเท่าไหร่อะคับ

ปล. ถ้าสนใจก็ Audigy2 Gold Edition หรือไม่ก็ Audigy 2 ZS ก็ได้คับ 2ตัวนี้น่าจะประมาณ 2000 บาท มือ2
      หรือถ้าหรูๆ หน่อยก็ไป X-Fi Music มีท่านหนึ่งเอาของหิ้วเข้ามาคับ มือ 1 4000 ได้มั้งคับ ผมไม่แน่ใจนะ

แต่ถ้าสำหรับผม Audigy 2 กับ X-Fi ไม่ต่างกันมากนะ เท่าจากที่ลองฟังมา ได้เสียงคนละแนว แล้วแต่คนชอบมากกว่า

Comment

ถามหน่อย Audigy 2 ZS กับตัว 2ธรรมดามันแตกต่างกันอย่างไร

Comment

Originally posted by sync713n View Post
          ถามหน่อย Audigy 2 ZS กับตัว 2ธรรมดามันแตกต่างกันอย่างไร
          เรื่องคุณภาพเสียง ถอดแบบกันมาเปี๊ยบเลยคับ ให้แนวเสียงเดียวกัน
          ต่างกันแค่ 2 6.1ch กับ zs 7.1ch แค่นั้นเอง -*-

Comment

Working...
          X