Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อยครับ อุณหภูมิอย่างนี้ปกติหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อยครับ อุณหภูมิอย่างนี้ปกติหรือเปล่า

AM2 4200+
    M2N-E
    Tt Big Typhoon
    EN7600GS
    Case ทั่วไป
    พัดลมหน้าเครื่อง 12ซม. Tt
    พัดลมหลังเครื่อง 8ซม. Tt
    พัดลมข้าง ๆ เคส 12ซม. Tt

เปิดแอร์ 25องศา
    ปกติ 35-37องศา
    ฟูลโหลด 43-45องศา

อันนี้ปกติหรือเปล่าครับ ถ้าอยากให้เย็นขึ้นต้องทำงัยอีกอ่ะ
    หรือเราติดพัดลม ไม่เรียบร้อยหรือเปล่า!
    ขอบคุณสำหรับทุก ๆ คำตอบครับ
    Last edited by polyman; 18 Aug 2007, 23:49:22.

ดันหน่อย ช่วยตอบหน่อยคร๊าบ ถามต่อด้วย เห็นที่ร้าน Modifier เค้ามีขาย Silicon หรือเปล่า หลอดละ 300 กว่า ๆ มาติดระหว่าง Sink กับ CPU อัันนี้ช่วยลดความร้อนได้จริงเหรอ.....
    ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by polyman View Post
      ดันหน่อย ช่วยตอบหน่อยคร๊าบ ถามต่อด้วย เห็นที่ร้าน Modifier เค้ามีขาย Silicon หรือเปล่า หลอดละ 300 กว่า ๆ มาติดระหว่าง Sink กับ CPU อัันนี้ช่วยลดความร้อนได้จริงเหรอ.....
      ขอบคุณครับ
      ช่วยได้จริงๆ แต่ถ้าเครื่องมันเย็นสุดๆ อยู่แล้ว คงไม่เห็นอะไรมาก

Comment

เยนกว่าผม เยอะเรยคับ อย่างนี้เรียกว่าปกติ ิ

Comment

ฟูลโหลดคุณสูงกว่าปกติผมนิดเดียวครับ T_T

Comment

สบายๆ

Comment

Working...
            X