Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง การ์ดจอ AGP8X ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง การ์ดจอ AGP8X ครับ

อยากจะซื้อการ์ดซักตัวแต่งบมีจำกัด ไม่เกิน 2500 อยากได้มาเล่น Need For Speed CARBON พอจะมีบ้างไหมครับ ขอเล่นแบบไหลลื่นนะครับ งบน้อยแถมเรื่องมากจังเราอิ ๆ ขอบคุณนะครับ

เอาของผมมั๊ยท่าน
    การ์ดจอ Asus AGP V3800 Combat/16M
    + การ์ดNetwork SMC 1255TX-I พร้อม Dirvers

Comment

Originally posted by maroon View Post
      อยากจะซื้อการ์ดซักตัวแต่งบมีจำกัด ไม่เกิน 2500 อยากได้มาเล่น Need For Speed CARBON พอจะมีบ้างไหมครับ ขอเล่นแบบไหลลื่นนะครับ งบน้อยแถมเรื่องมากจังเราอิ ๆ ขอบคุณนะครับ
      ปรับความละเอียด กับ เอฟเฟค เท่าไรอ่ะ
      ถ้าปรับน้อยๆคงพอได้มั้ง
      น่าจะสัก GF7300GT
      แต่ถ้าเพิ่มหน่อยสัก 3000 คงได้ 7600GS นะ
      ในบอร์ดมือสอง ลองหาดู

Comment

GF7300GT คงประมาณนี้อ่ะครับ

Comment

Working...
        X